Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยจัดสเปคคอมฯให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยจัดสเปคคอมฯให้หน่อยครับ

คือมีเรื่องอยากรบกวนหน่อยครับ

คืออยากได้สเปคคอมฯซักเครื่องอ่ะครับ

เอาเเบบสเปคเทพเลยนะครับ งบประมาณไม่จำกัดครับ (ไม่ได้มาป่วน หรือมาเกรียนนะครับ)

คือว่าเพื่อนผมมันเจอเเหล่งของถูกมาก ๆ มาอ่ะครับ

ขอเป็น Set Intel 1 Set และก็ Set AMD 1 Set ละกันนะครับ

เอาเเบบว่าเป็นสเปคที่ใช้ได้จริง ๆ นะครับ แล้วอนาคตสามารถอัพเกรดได้ด้วยอ่ะครับ

ขอบคุณมากครับ

งบเท่าไหร่

ปล. ตั้งผิดห้องครับ หุหุ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      งบเท่าไหร่

ปล. ตั้งผิดห้องครับ หุหุ

ขอโทดครับพี่ พอดีผมรีบอ่ะครับ

ต้องไปห้องไหนเหรอครับ

เอ่อ ส่วนเรื่องงบนั้น ผมให้ไว้สุด ๆ คงไม่น่าจะเกิน แสนแปด อ่ะครับ

ถ้าเกินก็ไม่ไหวแล้วครับ เอาแค่งบอันนี้แล้วกันนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

จัดสเป็ค ประกอบคอมพ์ อัพเกรด ( 32 คน กำลังดูอยู่ )
        สอบถามสเป็คเครื่องคอมพิวเตอร์ แนะนำการอัพเกรดอุปกรณ์

http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=35

Comment

เจอแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X