Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะถอย ATi 3870 ICEQ(HIS) กลัวใส่ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by interpower View Post
    ผมไปเปลี่ยน 9600 GT มา
    3780มันใหญ่กว่า 9600 Gt เยอะเลยนะครับเคสผมใส่แล้วล้นอะ
    ของท่านตัวการ์ดน่าจะชนพัดลมนะ

พัดลมตัวไหนครับถ้าจะชนก็คงพัดลมเมนบอร์ดอ่ะครับแต่ไม่ชนหรอกครับ***งพอควร

Comment

ยกเคสไปเลยครับ เพื่อความสบายใจ

Comment

939 ใช่เปล่าครับ

เก็บเงินเปลี่ยนยกเคสเลยครับ

Comment

มานไหญ่มากเลยหรอคับเอารูปตอนใส่แล้วมาให้ดูมั่งคับอยากเหนเล็งไว้อยู่เหมือนกานตัวนี้แต่ยี่ห้อ HIS เนี่ยมานดีมั้ยอะไม่เคยใช้เลย

Comment

ดันอยากเหนตัวจิง

Comment

Originally posted by martan View Post
              มานไหญ่มากเลยหรอคับเอารูปตอนใส่แล้วมาให้ดูมั่งคับอยากเหนเล็งไว้อยู่เหมือนกานตัวนี้แต่ยี่ห้อ HIS เนี่ยมานดีมั้ยอะไม่เคยใช้เลย

ได้ยินว่าเมื่อก่อนไม่มีขายเลยนะครับต้องสั่งจากนอกเพิ่งเอามาขายในไทยได้ไม่นานครับ
              ส่วนคุณภาพไม่ต้องเอ่ยครับ....เย็นแรงตามคอนเซ็ป....ของเค้าดีจริงๆ.....

Comment

POWER 24-PINS(SATA) 680w. Dj.
                Model : DJ cyclone 680 watts (black)
                คุณสมบัติ เคสโลหะนิเกิล
                พัดลม ball-bearing พร้อมไป LED สีฟ้า
                พัดลมระบายความร้อนอัจฉริยะ 12 cm
                ต่อ sata 2 ตัว , IDE 4 ตัว
                หัวต่อ 20 pin +24 pin PCI-EXPRESS
                รองรับ เมนบอร์ดรุ่นใหม่
                เก็บสายถักทอ
                รับประกัน 1 ปี

แบบนี้จะไหวมะครับ

Comment

Originally posted by Up^G View Post
                  athlon64 3000+, ram 512*2, dvd-ram=1,cd-ram=1,
                  [/url]

dvd-rom

อ่ะป่าวคับ อ่านละ งง นึกว่า dvd กะ ram

Comment

Originally posted by sbv500 View Post
                    dvd-rom

อ่ะป่าวคับ อ่านละ งง นึกว่า dvd กะ ram
                    DVD-RAM ก็คือมันทั้งอ่านทั้งเขียนได้ครับ

Comment

Model : DJ cyclone 680 watts (black)
                      พัดลม ball-bearing พร้อมไป LED สีฟ้า
                      พัดลมระบายความร้อนอัจฉริยะ 12 cm
                      หัวต่อ 20 pin +24 pin PCI-EXPRESS

ไม่ไหวครับ เท่าที่ลองมาเครื่องผม
                      AMD X2 5200+
                      RAM OCZ 2G/800 TWIN 4-4-4-12
                      Board ASUS M2N-E
                      HDD WD SATA 250 G
                      VGA ATI SAPPHIRE HD3870 512 GDDR3

ไฟไม่พอคับ เล่น COD4 ดับ ของผม ขนาดไม่มี CD นะคับยังไม่ไหว บางครั้ง ใช้งานทั่วไป ก็ค้าง ไฟจ่ายไม่นิ่ง HDD อ่านยาวเลยคับ แนะนำ Delux 500 watt ผมซื้อมา 1100 แต่ JIB ขาย 1600 +.+

Comment

โอ้ววว...ขอบคุณครับจะได้ไม่ซื้อเสียเวลาหาซื้อของดีๆไปเลยซะหมดเรื่องอิอิ

Comment

Originally posted by emrukjune View Post

ไม่ไหวครับ เท่าที่ลองมาเครื่องผม
                          RAM OCZ 2G/800 TWIN 4-4-4-12
                          Board ASUS M2N-E
                          HDD WD SATA 250 G
                          VGA ATI SAPPHIRE HD3870 512 GDDR3

ไฟไม่พอคับ เล่น COD4 ดับ ของผม ขนาดไม่มี CD นะคับยังไม่ไหว บางครั้ง ใช้งานทั่วไป ก็ค้าง ไฟจ่ายไม่นิ่ง HDD อ่านยาวเลยคับ แนะนำ Delux 500 watt ผมซื้อมา 1100 แต่ JIB ขาย 1600 +.+
                          ของพ้ม
                          RAM 1G/800*2
                          Board MSI
                          HDD seagate SATA 250 G
                          VGA XFX 8600 GT GDDR3 ซิ้ง Zalman ตัวเขื่อง
                          DVD Writer
                          พัดลม 12 นิ้วสองตัว
                          ใส่เคส ICUTE สีขาวข้างใสพัดลมฟ้าเข้ากะพาเวอร์ซัพพลาย
                          มีแผ่นนีดโปรสตีทลองลงปรับสุดหมด ไม่กระตุก+ไม่ร้อนอยู่ที่ 50-55 องศา ที่อุณหภูมิห้อง 30 องศานะก้อ เพราะพ้มมีพัดลมยักเป่าอยู่ตั้ง2ตัวอิๆ พ้มว่าไม่น่าเกียวกะไฟนะของท่านอะน่าอยู่ที่ความร้อนพ้มก้อใช้อยู่พาเวอร์ซัพพายตัวนี้ พัดลมสีน้ามเงินสวย+แรงด้วยระบายความร้อนดี น่าใช้ ราคาไม่แพง พ้มซื้อมา900เอง ถ้าซื้อแอดไวซ์อะ700

Comment

Originally posted by martan View Post
                            ของพ้ม
                            RAM 1G/800*2
                            Board MSI
                            HDD seagate SATA 250 G
                            VGA XFX 8600 GT GDDR3 ซิ้ง Zalman ตัวเขื่อง
                            DVD Writer
                            พัดลม 12 นิ้วสองตัว
                            ใส่เคส ICUTE สีขาวข้างใสพัดลมฟ้าเข้ากะพาเวอร์ซัพพลาย
                            มีแผ่นนีดโปรสตีทลองลงปรับสุดหมด ไม่กระตุก+ไม่ร้อนอยู่ที่ 50-55 องศา ที่อุณหภูมิห้อง 30 องศานะก้อ เพราะพ้มมีพัดลมยักเป่าอยู่ตั้ง2ตัวอิๆ พ้มว่าไม่น่าเกียวกะไฟนะของท่านอะน่าอยู่ที่ความร้อนพ้มก้อใช้อยู่พาเวอร์ซัพพายตัวนี้ พัดลมสีน้ามเงินสวย+แรงด้วยระบายความร้อนดี น่าใช้ ราคาไม่แพง พ้มซื้อมา900เอง ถ้าซื้อแอดไวซ์อะ700
                            แล่มครับขอบคุณที่แนะนำครับ

Comment

Working...
                            X