Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำinkjet+tank

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำinkjet+tank

จะซื้อให้ลูกพิมพ์งาน ขอคำแนะนำหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

ถ้าติด ประกันจะหมดนะคับ ให้มันหมดประกันไปก่อนแล้วค่อยติดจะกีกว่านะคับ

Comment

ถ้าติด ประกันจะหมดนะคับ ให้มันหมดประกันไปก่อนแล้วค่อยติดจะกีกว่านะคับ
      ซื้อมาแล้วติดโลด...

หมึกแท้พิมพ์ได้ไม่กี่แผ่นก็หมดละ เปลี่ยนใหม่ก็แพง เอาตลับไปเติมก็ไม่ถูก
      ใช้EPSON CX3700 จะสองปีละ พิมพ์กระจายเลย ค่าหมึกถูกมาก

Comment

แล้วรุ่นไหน ยี่ห้อไหนดีละครับ สำหรับนักเรียนใช้
        พิมพ์รายงานบ้าง พิมพ์รูปสีบ้าง ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X