Announcement

Collapse
No announcement yet.

:: IBM ThinkPad ::

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

R60 AE2 รายงานตัวครับ คอนเฟิร์มว่าแรดเรียกอากงครับ

Comment

เชิญ จขกท.
      ไปที่ร่วมวงกันที่ www.thaithinkpad.com หน่อยครับ

Comment

มีข้อมูลดีๆมาให้สำหรับสาวก IBM ครับ (เครดิต ท่าน Ford AntiTrust แห่ง thaithinkpad ครับ)

IBM ThinkPad Design v.3
        Last edited by WingManPTY; 25 Jul 2008, 11:58:42. Reason: แก้ไข ข้อมูล

Comment

ใช้คุ้มจังครับเป้นผมพามันไปทำศัลยกรรมเรียบร้อยละ55

Comment

ขอบคุณครับ มันคงจะเกะกะ ลบให้แล้วนะครับ
            Last edited by @rm~*; 1 Aug 2008, 00:25:05.

Comment

คนเคยใช้ IBM ThinkPad หรือจะเป็น Lenovo ThinkPad

ส่วนใหญ่มีกรรมครับ เพราะเวลาไปใช้ Notebook ยี่ห้ออื่นจะรู้สึกไม่มั่นใจ
              กลัวมันพัง เวลากดจะไม่กล้ากด เพราะรู้สึกยวบๆ

แถมใช้ TouchPad ไม่คล่อง นิ้วชี้คอยแต่จะกดหา Stick อยู่นั่นแหละ

Comment

เคยใช้ IBM มาเหมือนกันครับ
                ประทับใจไม่เเพ้กัน
                ขนาดของเก่ายังไม่มีปันหามารบกวนใจเลยซักครั้ง
                ตอนจะซื้อเครื่องใหม่ ก้ออยากได้ ยี่ห้อนี้อยู่
                แต่ราคามันสูงไปนิด เลยต้องเอยี่ห้ออื่นมาแทนน
                ใจลึกกก้อเสียดายอยู่เหมือนกัน

Comment

เข้ามาชื่นชมเจ้าของกระทู้ครับ ใช้โน๊ตบุ๊คได้ตรงตามวัตถุประสงค์และคุ้มค่ามากๆ ผมอายเลย

Comment

ของเขาถึกจริงๆ วันก่อนให้น้องใช้ มันเอาไป โยนหมุนตัวสลับขั่วแล้วเอามาเล่นใหม่ ฮาดดิสยังเหมือนเดิม

Comment

จะพยายามใช้ที่มีอยู่ให้คุ้มอย่าง จขกท ครับ

Comment

lenovo ก็คงจะเดินตามรอยอารยธรรมของบรรพบุรุษมันนะครับ

Comment

ดำ ทน ถึก ของจริงเสียงจริง

Comment

Originally posted by jom2548 View Post
                            lenovo ก็คงจะเดินตามรอยอารยธรรมของบรรพบุรุษมันนะครับ
                            หวังว่านะครับเพราะ lenovo เพิ่งได้มา สองวันที่ผ่านมามันก็โอเคนะครับ

หันหลังให้ compaq แล้ว

Comment

สุดยอดจริงๆ

Comment

Originally posted by nlbadboy View Post
                                คนเคยใช้ IBM ThinkPad หรือจะเป็น Lenovo ThinkPad

ส่วนใหญ่มีกรรมครับ เพราะเวลาไปใช้ Notebook ยี่ห้ออื่นจะรู้สึกไม่มั่นใจ
                                กลัวมันพัง เวลากดจะไม่กล้ากด เพราะรู้สึกยวบๆ

แถมใช้ TouchPad ไม่คล่อง นิ้วชี้คอยแต่จะกดหา Stick อยู่นั่นแหละ
                                อันนี้จริงครับ หยวบได้ใจ บางครั้งถึงกับปิดเครื่องมานั้งกดดูว่า คีบอร์ดตูมีปัญหาอะป่าว - -

Comment

Working...
                                X