Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600GSO ได้มาวันนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600GSO ได้มาวันนี้

คือว่าใช้เมนบอด Asrock Wolfdale คือว่า ตอนใส่การ์ดจอแล้ว เอาตัวแปลงหัวเสียบเข้ากะจอภาพแล้ว ไฟหน้าจอมันกระพริบ (ไฟเขียวๆ)ที่ทุกจอต้องมีตอนเปิดเครื่อง แล้วพอ ลองถอด จอออกไปใส่ออนบอดก็เปงเหมือนเดิมอยากรู้สาเหตุมันเพราะอารัยหรอคับ คือ ซื้อ Palit 9600GSO ที่ JIB มาอะคับ

เจิม

Comment

ขุด รอคําตอบ

Comment

ลืมอธิบาย ตอนผมใส่ ผมใส่ไป เลยอะไม่ได้ปิด ออนบอด แต่พอจะปิดออนบอด เสียบที่ตัวออนบอด มันก็ ก็เปนเหมือนเดิมแล้วอะ ลองจอคอมตัวเก่า ไฟสีเขียวตรงปุ่มเปิดจอมันกระพริบ แต่เอาอีกตัวมาใส่มันขึ้น No signal input

Comment

อืม รอฟังคำตอบเพราะว่า Wolfdale เหมือนกัน แต่ผมใช้ 3850 นะ ไม่ได้เซ็ตอะไรเลย เสียบปุ๊บติดปั๊บ

Comment

ไฟไม่พอป่าว

Comment

ไฟไม่พอ เป็นไปได้ แต่คงไม่ใช่ใส่ VGA ใหม่ แต่ดันเอาสายไปเสียบ VGA เก่านะ 555

Comment

ของผม เสียบไปแล้วไม่ได้ปิด ออนบอด เอาสายจอเสียบกะตัวใหม่เลย ไฟหน้าจอกระพริบพอเปลี่ยนจอมันขึ้น no signal input ถ้าเกี่ยวกะไฟจริง ๆ ทามมาย ออนบอดมานม่ายติดด้วยง่ะ ตอบหน่อยเด้อ ใครช่วยผมได้ก็ช่วยที earthlovepriaw@hotmail.com

Comment

เหอๆ ทำไงดี อ่าช่วยที

Comment

MB เน่า

Comment

ขอบคุณคับทุกคน ตอนนี้ใช้ได้แล้วคับบ ขอบคุณมากๆ คับ....

Comment

Working...
                      X