Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องMSI K9A2GM-FIH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องMSI K9A2GM-FIH

คือผมดูในสเปกแล้วมี 1 x Parallel Port ด้วยแล้วจะต่อออกมาใช้ยังใงครับ ตอนนี้ใช้ ECS black อยู่แต่ไม่มี Parallel Port แต่จำเป็นต้องใช้ หรือมีบอร์ด msi รุ่นใหนที่มี Parallel Port เป็นชิป amd มี vga on ช่วยแนะนำด้วยครับอ่อ บอกร้านด้วยนะครับ จะรีบปล่อย(black) ไปถอยมาใหม่

เอา parallel port ไปทำอะไรครับ
    พอดีผมใช้ MSI K9A2GM-FIH (เอา Biostar TA690G ไปเคลมที่ร้านโฟร์ซิสเต็มมา ได้ตัวนี้มาแทน)

Comment

ต้องตัวนี้เลยคร๊าบ พี่น้อง.....

เมนบอร์ด MSI รุ่น K9A2VM-F V2

http://global.msi.com.tw/index.php?f...=1&cat2_no=171

แว้วๆมาว่าราคาแค่ 2000 บาท

Comment

ตัวบนในร้าน Advice ราคานี้แหละครับ

Comment

วานถาม 780G รุ่นทอปของ MSI ที่เป็น M-ATX คือรุ่นไหนครับ

Comment

Parallel Port คืออะไรครับ

Comment

Working...
            X