Announcement

Collapse
No announcement yet.

จาซื้อ HD 3650 หรือ GF 8600 ดีคับแนะนำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จาซื้อ HD 3650 หรือ GF 8600 ดีคับแนะนำทีคับ

จาซื้อ HD 3650 หรือ GF 8600 ดีคับแนะนำทีคับเอาที่เน้นคุณภาพน่ะคับ
    ขอบคุณคับ

จาดูหนัง ภาพแจ่มๆ HD 3650
    เล่นเกมลื่นหัวแตก GF 8600

Comment

Originally posted by tarhardy View Post
      ตามนั้นคับ แต่ถ้สนใจ XFX8600GT เพื่อนผมมีอยู่ตัวนึงประกันยาว ราคาคุยกันได้คับ Pm มา

แอบเนี้ยน อิอิ

Comment

8600 เล่นเกมส์
        3650 ดูหนัง

Comment

ตามชอบเลยครับ

Comment

แล้วแต่ความชอบ ชอบแดงหรือเขียว เหอะๆ

Comment

เอาจากประสบการณ์ก็แล้วกันครับ คือผมใช้ EAH3650 ไดร์เวอร์ที่แถมมา ลงไม่ได้ ต้องไปโหลด cat 4.8 จากเว็บ และต้องหาตัว fix สำหรับบางเกมส์หรือโปรแกรมอีก ค่อนข้างจุกจิกครับ แต่ถ้าไม่คิดมาก ก็เอา 3650 อ่ะครับ ถูกดี

Comment

Originally posted by tarhardy View Post
                ถ้าชอบทั้ง 2 อย่าง สงสัย จขกท คิดจนหัวระเบิด

อะล้อเล่น

Comment

ถ้าผมสนใจซื้อตัว 8600GT มา ...

แต่บอร์ดผมเป็น ECS Black Series ซึ่งมีการ์ดออนบอร์ดตัว ATI Radeon HD 3200 อยู่
                  อยากถามว่า ถ้าผมเอาการ์ดจอตัว GF 8600GT มาเสียบลงบอร์ดผม ไอ่การ์ด 2 ตัวนี้มันจะต่อยกันไหมครับ
                  หรือว่าไม่มีปัญหาอะไร คบๆอยู่ด้วยกันได้ ^^

รบกวนด้วยครับ

Comment

Originally posted by Open View Post
                    ถ้าผมสนใจซื้อตัว 8600GT มา ...

แต่บอร์ดผมเป็น ECS Black Series ซึ่งมีการ์ดออนบอร์ดตัว ATI Radeon HD 3200 อยู่
                    อยากถามว่า ถ้าผมเอาการ์ดจอตัว GF 8600GT มาเสียบลงบอร์ดผม ไอ่การ์ด 2 ตัวนี้มันจะต่อยกันไหมครับ
                    หรือว่าไม่มีปัญหาอะไร คบๆอยู่ด้วยกันได้ ^^

รบกวนด้วยครับ
                    ต่อยกันเลือดสาดบอร์ดเลยครับ

ล้อเล่นๆ ไม่มีปัญหาใดๆ ทั้งสิ้นครับ เพราะผมเคยใช้ HD3850 กะ Nforce 430 (NF6G) ไร้ปัญหา เล่นเกมส์สบายๆ

เพราะฉะนั้น การ์ดเขียว บอร์ดแดง ก็น่าจะไม่มีปัญหาเช่นเดียวกันครับผม

Comment

Working...
                    X