Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอผู้รู้เรื่องDVDช่วยเราหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอผู้รู้เรื่องDVDช่วยเราหน่อย

หัวอ่านเครื่องเรามันไม่ยอมอ่านแผ่นDVDอะ ตอนแรกก็อ่านนะ

แต่ตอนนี้ไม่ยอมอ่านอะ ไม่รู้เพราะอะไร ใครรู้ช่วยหน่อย

หุหุ หัวอ่านมีปัญหามั้งครับ ลองถอดออกมาแล้วเอาสำลีขัดดูถ้าไม่ดีก็ส่งไปเคลมเลยครับ ประกันเหลืออยู่ปล่าวครับ

Comment

Originally posted by Whazup View Post
      หุหุ หัวอ่านมีปัญหามั้งครับ ลองถอดออกมาแล้วเอาสำลีขัดดูถ้าไม่ดีก็ส่งไปเคลมเลยครับ ประกันเหลืออยู่ปล่าวครับ
      เป็นที่หัวอ่านอ่อ

Comment

ลองแผ่นอื่นๆดูยัง

ใช้มานานเท่าไหร่แล้ว ยี่ห้ออะไร

ลองถอดสายข้างหลังออกแล้วใส่ใหม่ดู

Comment

Working...
        X