Announcement

Collapse
No announcement yet.

นี่ผมทำไรลงไปนี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูดเข้าคับ
    ที่ดูดออกจะมีด้านหลังกะบนเคสคับ

Comment

Originally posted by REDSTORM View Post
      ในกรณีที่ท่านเอาแก้วน้ำไปสวมครอบพัดลม CPU ไว้แบบนั้น พัดลม CPU ก็จะต้องดูดอากาศจากภายนอกเคสมาใช้โดยตรงผ่านทางแก้วน้ำ ซึ่งโดยปกติพัดลมCPU มันจะดูดเอาอากาศที่ไหลเวียนอยู่ในเคสนั่นแหละมาใช้ และเมื่อท่านติดพัดลมอีกตัวหนึ่งไว้ที่ฝาเคส ก็ควรให้มันดูดเข้า

แต่ถ้าไม่มีแก้วน้ำมาสวมครอบพัดลมCPU พัดลมตัวที่ติดกับฝาเคสจะดูดเข้า หรือดูดออกก็ได้
      คำตอบนี้ช่ายเลย

Comment

ประยุก ต้นทุนต่ำดีงับ แต่ต้องแก้งาน อะนะ ^^a'

Comment

30 องศา วู้ววววว

Comment

บ้านๆดีครับ ชอบๆ

Comment

ทำไรคิดหน้าคิดหลังก่อนนะครับ คริคริ แจ่มครับ

Comment

ไอเดียบรรเจิด แต่ต้องพัฒนา่ต่อนะคร้าบบบบบบบบบบ

Comment

พัดลมที่ CPU มันเป่าอัดซิ้งนะครับ แต่ในรุปพัดลมที่ฝาเคส มัน เป่าออกนะครับ ต่างมันเป่าไปคนละทางมันจะ แรงได้ยังไงครับ ต้องไปกลับพัดลมที่ฝาเคสให้ เป่าเข้าเคสนะครับ ลมจะได้ไปแนวเดียวกัน

ปล เสียงดังขึ้นแน่นอนครับ ผมเคยลองแล้ว ตอนนั้นใช้แบบนี้ครับ

Comment

ขอบคุณทุกครับตอบเลย โชว์ลาว แล้วอิอิ แก้งานต่อ ใว้ว่างๆ จะมาโชว์ลาวใหม่ครับ กร๊ากก(ขำกลบเกลื่อน)

Comment

แวะมาดูครับ คิดไปเรื่อยๆ ไอเดียบรรเจิด

Comment

จริงๆแล้ว พอใส่บิ๊กคัฟเย็นลง นิดหน่อย แต่ที่ได้มา เสียงกระหึ่ม เหมือนตีตู้ให้ลำโพงเลยครับ เอิ๊กๆ ท่าจะไม่เวริค
                        เดี๊ยวหาอย่างอื่นเล่นดีกว่า กร๊ากกกก

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                          ต่อ
                          ok เลยท่านดีมากเลยครับพอดีพี่ของกระผมทำอยู่ครับท่าน
                          ถ้าให้ด้นะครับเอาขวด1.5ลิตรมาผ่าต่อกันนะครับ
                          รับรองสวยครับ(ทั้งประหยัดแถวคุณภาพคับแก้ว)

Comment

Originally posted by mrbeans555 View Post
                            ok เลยท่านดีมากเลยครับพอดีพี่ของกระผมทำอยู่ครับท่าน
                            ถ้าให้ด้นะครับเอาขวด1.5ลิตรมาผ่าต่อกันนะครับ
                            รับรองสวยครับ(ทั้งประหยัดแถวคุณภาพคับแก้ว)

มาผ่าต่อกันยังใงหว่า มีภาพปลากรอบมั๊ยครับท่าน

Comment

ขอหยาบๆซักคำ แม่.งสด

Comment

แจ่มดีครับ

Comment

Working...
                                X