Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6300ของผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6300ของผม

CPU INTEL C2D E6300 1.86 ghz ของผมตอนนี้มันกระจอกมั้ยครับซื้อมาได้หนึ่งปีนิดๆ ถ้าผมจะเอา E6300 ตัวนี้ไปปล่อยจะได้ราคาซักเท่าไรครับ แล้วเพิ่มงบอีกเท่าไรเอาไปเล่นอะไรดีครับ

แรงดีทีเดียว ใช้ได้อีกนาน เล่นเกมส์เกินความจำเป็นไปด้วยซ้ำ ใช้งานทั่วไปก็ไม่มีปัญหา
    ส่วนถ้าจะขายไปเป็นมือ2 ก็ลองไปถามดูที่หมวด ด้านล่าง IT Market (ซื้อ/ขาย มือ2) ดูนะ ว่าจะได้ราคาเท่าใหร่

Comment

ถึงจะเป็น core เอเลี่ยน ไม่ใช่ คนรู อย่าง พวก E6600 แต่ พอ ดัน clock ไปที่ 3.0GHz
      แรงมักๆ

Comment

ขึ้นอยู่กับลักษณะการใช้งานและความพึงพอใจของผู้ใช้แต่ละคนแล้วหละ....

Comment

ของผมก็คิดอยากเปลี่ยนเหมือนกันครับ มี E6300

Comment

ขอบคุณครับ
            ข่าวว่าอินเทล ลดราคาอีกผมรออย่างอดทน

Comment

ผมใช้ Q6600->2160->Q6600-> ล๋าสุด E1200 ราคา 1500 ก็ยังเล่นเกมปรับสุดได้อยู่ดี

E6300 ของท่านยังแรงมากอยู่แล้วครับ

Comment

Working...
              X