Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง เกมส์ Titan Quest ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง เกมส์ Titan Quest ครับ

คือว่าผมเล่นไปจนถึงบอสตัวสุดท้ายแล้วอ่ะคับ
    ที่ชื่อว่าpyton บนเขาolimpusอ่ะ
    จากที่อ่านบทสรุปในเวปมา เค้าว่าจามีวาบให้จบเกมส์ตอนฆ่าบอสได้
    แต่ทำไมผมฆ่าได้แล้วไม่มีวาปอะไรเลยอ่ะครับ
    มีแต่ของให้เก็บแค่นั้นเอง
    ทำเควสหลักครบหมดแล้วด้วย

รบกวนผู้รู้ บอกหน่อยนะครับว่าจะแก้ไขยังไง

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ต้องมีสิ จะมีวาร์ปขึ้นตรงบอสเลย
    แล้วจะมีข้อความขึ้นให้อ่าน เป็นฉากจบ

Comment

ปราบยังไงอะครับ เจ้าบอสตัวนี้

ผมเล่นยังไงก็ปราบมันไม่ได้ซักที จนเลิกเล่นไปเลย

เลเวลประมาณเท่าไรถึงจะปราบมันได้ครับ

ขอบคุณมากนะครับ

Comment

Originally posted by lizard2528 View Post
        ต้องมีสิ จะมีวาร์ปขึ้นตรงบอสเลย
        แล้วจะมีข้อความขึ้นให้อ่าน เป็นฉากจบ

เห็นนแต่บอสตายอ่ะคับ
        แล้วก้อมีลูกกลมๆสีม่วง พอกดแล้วก้อได้ของ
        แค่นั้นอ่ะคับ ไม่มีวาปอารายเลย

Comment

ผมเล่นก็มีวาปน่ะครับ เล่นไป3-4รอบเเละ เล่นเเล้วลบเล่นใหม่มันดี หาของไปเรื่อยๆ^^

Comment

เเต่ขอบอกน่ะครับเกมเนี้ยไม่ต้องใช้สูตรโกงหรอกครับ ไม่หนุก เล่นเองหาของตี+มันก่าเยอะ เด๋วเกมจาไม่น่าเล่นเอา

Comment

วาปไปภาคเสริมไม่ใช่เหรอครับ

Comment

ใช่ครับ ภาค เสริม เเต่ถ้าไม่มีมันก้อจบเลย อ่า

Comment

Originally posted by Angra View Post
                  วาปไปภาคเสริมไม่ใช่เหรอครับ
                  ผมลงภาคเสริมแล้วครับ
                  แต่เควสย่อยบางเควสไม่ได้ทำ ไม่รุ้เกี่ยวอ๊ะป่าว
                  ประมาณว่ารีบเล่นให้จบเลยเน้นแต่เควสหลักอ่ะคับ

Comment

ไม่น่าเกี่ยวน่ะครับ เพราะเกมที่จาผ่านไปได้เน้นเควสหลักเท่านั้น เพราะมันสามารถวาปกลับไปทำทีหลังได้

Comment

Originally posted by some like it hot View Post
                      ปราบยังไงอะครับ เจ้าบอสตัวนี้

ผมเล่นยังไงก็ปราบมันไม่ได้ซักที จนเลิกเล่นไปเลย

เลเวลประมาณเท่าไรถึงจะปราบมันได้ครับ

ขอบคุณมากนะครับ
                      อ้อ..ผมก็เล่นจบแล้วก้วาบไปเล่น เกมโมดที่ยากกว่านะครับ
                      ส่วนการปราบผมเล่นอาชีพทหาร+ไฟ ใช้ดาบไฟพันไปเลื่อยๆสลับกับใช้เวทมนต์หรือยิงธนู ก้ตายแล้ว

Comment

Working...
                      X