Announcement

Collapse
No announcement yet.

รูปคอมห่วยๆคับ หลังจากที่เจาะหลังแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รูปคอมห่วยๆคับ หลังจากที่เจาะหลังแล้ว

คับผม

เป้นรูปปัจจุบันนะคับหลังจากที่ผมเจาะฝาหลังเพื่อติดพัดลมแล้วฃ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=217791
    ก้อซื้อพัดลม LED มาติด3ตัวแล้วก้อหลอดLED คับ
    ติชมได้นะคับ
    Last edited by Change; 10 Apr 2009, 08:23:36.

ต่อคับ
    Last edited by Change; 10 Apr 2009, 08:23:30.

Comment

จัดสายอีกนิด แจ่มเลย

Comment

Originally posted by duysuzaa View Post
        จัดสายอีกนิด แจ่มเลย
        ตรงไหนหรอคับ

Comment

หรือว่าตรงที่มันรกๆ 555

Comment

จัดสายแล้วก็จัดทิศทางลมให้ดีครับ ติดไฟอีกสักสามสี่ดวงก็ดีครับ

Comment

สายด้านล่างครับ หลบๆหน่อย

Comment

คับผมแต่ช่วงนี้ยังไม่ได้ทำเพราะว่าวันจันทร์ต้องสอบกลางภาคแล้วคับ

Comment

เล่นคอมไปกินขนมไป...เพลินดีน่ะครับ

Comment

Originally posted by roman9 View Post
                    เล่นคอมไปกินขนมไป...เพลินดีน่ะครับ
                    เกี่ยวไรกันัคบพี่ชาย งงนะเนี่ย

Comment

แจ่มเลย

ลงทุนไปเท่าไหร่ครับเนี่ย

ใช้ของแบรนด์เนมซะด้วย

อิอิ

Comment

Originally posted by bandit_m View Post
                        แจ่มเลย

ลงทุนไปเท่าไหร่ครับเนี่ย

ใช้ของแบรนด์เนมซะด้วย

อิอิ
                        ทุนหรอครับ

คอมพิวเตอร์เอเซอร์สเปคตามลายเซ็น รวมทั้งหมด 35,000 บาท
                        พัดลม LED 3 ตัว 75*3 + ตะแกรง 20 *2 = 225+40 = 265
                        แรม 1กิ๊ก *2 ราคา 1550*2 = 3100
                        ดอกสว่านหินเจีย 30 บาท
                        ใส้ไก่พันสายไฟ 30 บาท
                        พริ้นเตอร์ CX5500 ราคา 2400 บาท
                        ดีวีดีไรต์เตอร์ อัซซุส 1600
                        เว็บแคม 600 บาท
                        Flash Drive 4 Gb 1200
                        รวม 44,225 บาทคับ

Comment

Working...
                        X