Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเสียง Cooler Master 590 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเสียง Cooler Master 590 หน่อยครับ

มีไหมเอ่ย สงสัยจะเงียบ

อยากถามว่า ฝาข้าง เดิมมาคือดูดเข้าไป เป่า การ์ดจอ
    ท่านๆอื่นๆให้มันดูดเข้า หรือเป่า ออกครับ

เพราะดูดเข้ามันก็ไปชนกับลม ร้อนที่เป่าออกมาจาก การ์ดจอพอดี แล้วมันก็ถูกดู ขึ้นข้างบน ไปผ่าน cpu และ ออกข้างหลัง

เลยคิดว่าจะดูดออกซะเลย

คนที่ใช้ 690 ก็ช่วยบอกได้นะครับ
    ผมใช้ 9600gt ตัว ref. nvidia (ซิ้งโรงงาน)

Comment

และ อีกอย่างนึง ผมเอาด้านที่มีพัดลมดูด ของพาวเวอร์ คว่ำลง ทำให้มันไปดูฝุ่นที่พื้นแล้วเป่าออกหลัง แบบนี้ ถูกไหมครับ หรือให้มันหงาย ดู ความร้อนภายในไปด้วยดี

Comment

.
        Attached Files

Comment

เข้ามาดูอยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
            และ อีกอย่างนึง ผมเอาด้านที่มีพัดลมดูด ของพาวเวอร์ คว่ำลง ทำให้มันไปดูฝุ่นที่พื้นแล้วเป่าออกหลัง แบบนี้ ถูกไหมครับ หรือให้มันหงาย ดู ความร้อนภายในไปด้วยดี
            เรื่องซับพลายของผมหงายขึ้นนะคับ ส่วนพัดลม หน้า ข้าง แล้วก็ด้านล่างดูดข้างคับ ส่วนหลังกับบนดูดออกนะคับ

Comment

Working...
            X