Announcement

Collapse
No announcement yet.

Rb6v2 ถามเรื่องด่านที่สู้กับเฮลิคอปเตอร์อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Rb6v2 ถามเรื่องด่านที่สู้กับเฮลิคอปเตอร์อ่ะครับ

Rb6v2 ด่านที่เราเห็น ช.คนนึงที่คอร์ดเทนนิส แล้วเราต้องสู้กับเฮลิคอปเตอร์อ่ะครับ อยากทราบว่าภารกิจเราต้องไปที่ไหน ทำอะไร เพราะว่าผมเล็งยิงไปที่ ฮ.แล้ว มันไม่ระเบิดอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ฮ. จะยิงเราให้เราคอยวิ่งหลบ และสนามเทนนิสจะพัง เราถึงจะเข้าไปได้ ทีนี้พวกทหารจะแห่มา เอาตัวให้รอดนะครับ โชคดี

Comment

Originally posted by anurock_core2 View Post
      ฮ. จะยิงเราให้เราคอยวิ่งหลบ และสนามเทนนิสจะพัง เราถึงจะเข้าไปได้ ทีนี้พวกทหารจะแห่มา เอาตัวให้รอดนะครับ โชคดี
      หลบอยู่ตั้งนานแล้วทำไมสนามมันยังไม่พังอ่ะครับ ทหารก็ออกมาเรื่อยๆ กระสุนก็หมด ตายไปหลายรอบแล้วครับ

Comment

เท่าที่จำได้นะครับ อาจจะลืมๆไปบ้างอย่าว่ากันเล่นจบนานแล้ว

*เริ่มแรกเลยเราหล่นลงมาจากตึกเพราะตึกพัง แล้วไปหลบตรงกำแพงข้างสนามคอยยิงทหารที่เจอ แล้วพยามออกมาเป็นเป้าล่อ ฮ.หน่อย แล้วมันจะยิงมิดไซมา ประมาณ 2ชุดนี่แหละ ตอนนี้ต้องคอยหลบให้ทัน และข้างๆสนามที่เป็นรั้วก็จะพัง เราก็เข้าไปในนั้นได้ครับ

Comment

Working...
        X