Announcement

Collapse
No announcement yet.

สนใจ Eacan A500L มากๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สนใจ Eacan A500L มากๆครับ

สนใจตัวนี้อยู่มาก แต่ไม่ทราบว่า สามารถต่อพ่วงกับ ซับ + ลำโพงอันเก่าได้ไหม ถ้าต่อได้้จะซื้อ (หรือต่อแค่สายทำมะดาๆก้อได้แล้ว) ยอมรับว่าสนใจมากๆครับ (แต่ไม่เคยฟังของจริง) สนใจมากกกกกก งบตอนนี้มี 1500 ครับ ถ้าไม่พอจะเก็บ ครับ แปปเดียวได้ แต่ไม่เอามือ 2 น่ะ

แต่ติดตรงที่ หาซื้อได้ที่ไหนมั่งครับ ผมอยู่ปัตตานี อยากได้ของถูกๆ ใครรู้จักร้านหรืออยู่ใกล้ๆร้านนั้นๆ ฝากขอเบอร์ติดต่อหรือฝากซื้อหน่อย อิอิ ครับ

Eacan A500L ...

ปล.อันเก่าของผมยี่ห้อ Cambridge SoundWorks

ถ้ามาหาดใหญ่ได้ก็ร้าน Connect Zone ครับ อยู่ตรงขนส่ง(เปิดท้าย)
    ร้านนี้ขายของ Advice ครับ
    ผมไปสอยมาแล้ว 1ตัว
    www.connectzoneit.com

Comment

ถ้าได้ eacan มาแล้ว ผมรอ cambridge นะครับ อยากได้ๆ

Comment

Originally posted by CtMonz View Post
        ถ้ามาหาดใหญ่ได้ก็ร้าน Connect Zone ครับ อยู่ตรงขนส่ง(เปิดท้าย)
        ร้านนี้ขายของ Advice ครับ
        ผมไปสอยมาแล้ว 1ตัว
        www.connectzoneit.com

สั่งทางเว็ปได้ไหมครับ แล้วมันสามารถพ่วงต่อกับลำโพงตัวเก่าผมได้ไหม

Comment

Originally posted by romeoh View Post
          ถ้าได้ eacan มาแล้ว ผมรอ cambridge นะครับ อยากได้ๆ
          อยากได้หมายถึง รอรุ่นใหม่หรอครับ อืม...น่าสนใจนะ หรือ ยังไงหว่า

Comment

http://www.connectzoneit.com/indexpr...h&Searchcat=61

สั่งซื้อได้แน่นอน แต่งบน้อยอ่าเด่ะ ต้องรอซัก อาทิตย์นึงตังจะครบ -*-

ยังคาใจอีก 2 เรื่องคือ พ่วงกับซับ ลำโพงข้างอันเก่าผมได้ไหม แล้ว ซาวกงซาวกาด ต้องซื้ออีกไหมเนี่ย

Comment

ผมโคตรๆๆๆอยากได้เลยครับ ตอนนั้นผมหาทั่วเมืองอุดร ไม่มีเลยครับ
              แล้วจะซื้อทางเว็บได้ที่ไหนครับ
              เห็นบอก Advice ประวัติไม่ค่อยดี
              อยากได้มากๆๆครับ ขอบคุณมากๆๆครับ
              อิอิ รุ่นนี้แหละ

Comment

เดี๋ยวไปดูบ้าง..

Comment

เรปบนอยู่หาดใหญ่หรอ ฝากดูบ้างเด่ะ

Comment

Originally posted by reezabza View Post
                    http://www.connectzoneit.com/indexpr...h&Searchcat=61

ยังคาใจอีก 2 เรื่องคือ พ่วงกับซับ ลำโพงข้างอันเก่าผมได้ไหม แล้ว ซาวกงซาวกาด ต้องซื้ออีกไหมเนี่ย
                    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คำถามเดิมๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ไอรุ่นนี้ Bass เว่อเกินตัวมากเลยอ่ะ ราคาแค่นี้แต่เสียงเน้อ...........

Comment

ใช้อยุ่เสียงดีเปลี่ยนสายสัณญาณเน้นรายละเอียดของคุณ Lighton แหล่มเลย

Comment

Originally posted by reezabza View Post

ขอคำตอบนี้ด่วนเลยครับบบบบบบบบบบบบบบบ

กลัวของหมดดดดดดดดดดด ด่วนเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ต่อแบบไหนบอกด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Comment

I Dun

ช่วยผลัก

Comment

ขอบคุง

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เสียวของหมดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Comment

Working...
                              X