Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ M/B ที่คุ้มค่าและมี VGA On Board ดีๆทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ M/B ที่คุ้มค่าและมี VGA On Board ดีๆทีครับ

พอดีจะเล่นแค่เกมพวก FM2008 นะครับ

เข้ามาหาข้อมูลเพื่อเป็นทางเลือก

เลยยังไม่อยากซื้อ การ์ดจอ แต่ถ้ามี slot PCIx16 ไว้เผื่ออัพในอนาคตก็ดีครับ

เอาแบบมีขาหรือมีรูก็ไม่บอกครับ

Comment

^
      ^
      ^
      อะไรคือมีขามีรูครับ ????

Comment

socket cpu ไงครับ
        amd มีรู
        intel มีขา

ยังกะตัวผู้ตัวเมีย

Comment

อ๋อออ อะไรก็ได้ครับ พวก dual core นะ
          ผมยังไม่กำหนดตายตัว
          หาบอดคุ้มๆก่อน แล้วค่อยหา cpu ก็ยังได้

Comment

Working...
          X