Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ Call Duty4 ไม่รู้จะยิงใคร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จะให้โชว์ map ไปตั้งที่ตรงไหนอะครับ ไม่อยากกด TAB ไปมา

Comment

Originally posted by KOMMAND View Post
      สนามรบอีกยาวไกลครับ พยายามเข้านะ lol
      ที่จริงถ้าไม่เล่นระดับ Vetaran นั้น เล่นวันสองวันก็น็อคแล้วครับ

ผมเล่นแบบ ยากสุด โอ้พระเจ้าอยากร้องให้

เห็นด้วยครับ โดเฉพาะด่าน sniper ตรงชิงช้าสวรรค์ครับ สุดยอด..

Comment

Originally posted by zeusgod View Post
        Vetaran ติดอยู่ด่านรอ ฮ. ด่านเดียว ขี้เกียจนั่งเก็บละ

ปรัป normal เดินหาโนตบุคดีกว่า เล่นรอบแรกไม่ได้สนใจมันเลย- -
        พูดถึงโน้ตบุค ขอถามนิดนึงครับ

โน้ตบุค นี่เราเก็บไปเพื่ออะไรครับ ?

ตอนที่เล่นผมก็ไม่ได้สนใจมันเหมือนกัน

Comment

Originally posted by REDSTORM View Post
          พูดถึงโน้ตบุค ขอถามนิดนึงครับ

โน้ตบุค นี่เราเก็บไปเพื่ออะไรครับ ?

ตอนที่เล่นผมก็ไม่ได้สนใจมันเหมือนกัน
          อันนี้ก็อยากรู้เหมือนกันแฮะ เพราะผมไม่เคยเก็บครบซักที อิอิอิ

Comment

แมพ sniper ถ้ารู้ทริค เล่นง่ายจะตาย ง่ายกว่า lab nuclear เยอะ ตรงชิงช้าสวรรค์ก็ไม่ใช่ปัญหา

ส่วน notebook เอาไว้ปลดล็อคหน้า cheat นะ

Comment

โน๊ตบุ๊คมีด้วยหรอคับไม่เคยรู้มาก่อนเลยแห้ะ?

Comment

โน้ตบุ้ก
                เก็บเพื่อเพิ่มความสามารถต่างๆในเกม
                เช่น ใช้สูตร กระสุนไม่หมด ฯลฯ ครับ

Comment

เกมส์นี้ต้องฟังและอ่านนะครับเพื่อให้ผ่านแต่ละ mission ใครอ่อนภาษาคงนานหน่อย(เหมือนผม)

เล่นให้สนุกนะครับ

Comment

ปัญหาเหมือนผมตอนแรกเลย แต่ผ่านมาได้ด้วยดี ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เล่นระดับยากสุด เป็นอะไรที่แบบว่า

เฮ้อออ แม่งเมพเกิ๊น

Comment

Working...
                      X