Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดสั่ง Vostro1400 กับคุณ Oiladinsa

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by data_db2 View Post
    ได้แล้ว อย่าลืมเอามาใส้ Turbo Memory เพิ่มความแรง นะท่าน อิอิ รุ่นนี้ใส่ได้
    มันช่วยอะไรอะ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
      ได้แล้ว อย่าลืมเอามาใส้ Turbo Memory เพิ่มความแรง นะท่าน อิอิ รุ่นนี้ใส่ได้
      มันช่วยอะไรอะฮะ

Comment

Originally posted by Pizza2U View Post
        อ๊ะ ของมาแล้วเหรอ ผมนัดไปรับที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
        นัดรับวันไหนอ่ะคะ เราอยากได้ก่อนวันอาทิตย์จัง

Comment

Originally posted by nickname123 View Post
          ผมก็ไปวันศุกร์นี้อะครับ 19.00 ที่ฟอร์จูน
          นัดรับที่เดียวกันกับผมเลย
          ผมอยู่แถวพญาไท ไปฟอร์จูนยังไงเนี่ย.
          ว่าจะนั่ง แท็กซื่ไป คงจะไม่แพงใช่ไหมครับ

Comment

ตกลงวันศุกร์มีกี่ท่านครับเนี่ย มีผมหล่ะคนนึง

Comment

Originally posted by nanana12 View Post
              นัดรับที่เดียวกันกับผมเลย
              ผมอยู่แถวพญาไท ไปฟอร์จูนยังไงเนี่ย.
              ว่าจะนั่ง แท็กซื่ไป คงจะไม่แพงใช่ไหมครับ
              มิน่าจะเกิน 80 บาท

Comment

Originally posted by dolphin007 View Post
                ตกลงวันศุกร์มีกี่ท่านครับเนี่ย มีผมหล่ะคนนึง
                ผมด้วยครับ

ประเด็นอยู่ที่ ผมอยู่รามสอง
                มันไกลจากที่ว่ามากไหม และจะไปยังไงฮะ=='

Comment

Originally posted by dolphin007 View Post
                  วันศุกร์ ฟอร์จูน 19.00 น.
                  ผมนัดคุณเอกไว้ที่ร้านแม็คครับ
                  คุณ dolphin007 รอแถวไหนครับ
                  แลกเบอร์กันไว้ไหม
                  เผื่อไปถึงก่อนจะได้มีเพื่อนคุยระหว่างรอ..

Comment

เย็นวันศุกร์ที่จะรับของ เท่าที่ทราบก็มี
                    1. ผมเอง
                    2. K.toberich
                    3. K.nickname123
                    4. K.nanana12

Comment

รับทราบครับทุ่มนึง

Comment

เย็นนี้ ใครไปรับของแล้ว อย่าลืมเอามาเล่าให้เพื่อน ๆ ในนี้ได้ทราบด้วยนะครับ

Comment

เมื่อวานนี้ผมไปรับของมาเเล้วครับที่ร้านKFC ฟอร์จูน คุณเอกก็ใจดีเเกะกล่องกันให้ดูตรงนั้นเลยช่วยเช็คของ (ผมเช็คแค่สเปกในbios กับเช็คเด็ดพิกเซ้คแค่นั้นเองอ่ะ พอดีรีบกลับ) เมื่อคืนเลยนั่งลงวินโดลงโปรแกรมทั้งคืนเลย
                          ปล.ถามนิดนึงเราจะเช็คเรื่องประกันยังไงอ่ะครับ

Comment

ลองใช้ Service Tag เช็คที่นี่ดูนะครับ

http://supportapj.dell.com/support/t...=th&l=en&s=gen
                            Last edited by nanana12; 25 Jul 2008, 10:26:06.

Comment

ถามนิดนึง สเปกเครื่อง ตรงตามที่ลงไว้ใช่มั้ยคะ
                              อยากเห็นรายละเอียดประกันเช่นกันค่ะ

Comment

ถ้าจะโพสรูปอย่าลืม ลบ Service Tag ออกนะครับ..

Comment

Working...
                                X