Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับMSI 4850กับสายไฟ6Pin

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับMSI 4850กับสายไฟ6Pin

ผมอยู่เชียงใหม่ เพิ่งถอย4850มาฝากแฟนซื้อมาจากbusitek

ปัญหาคือมันไม่มีสายไฟแถมมาด้วย วันนี้เดินหาไม่มีขายตามร้านทั่วไปเลย

มีร้านนึงที่คอมพลาซ่าขาย400 ผมคิดว่าเเพงไปเลยไม่เอา

ไม่ทราบว่าเราสามารถทำสายมาต่อหัวด้วยตัวเองได้มั้ยครับ มีวิธีทำมั้ย

ป.ล.ท่านใดเคยซื้อสายไฟ6pin ไม่รู้ว่าร้าน"อมร"จะมีรึเปล่า ที่ร้านไหนแนะนำทีนะครับ
    Attached Files

เส้นละประมาณ 100-150฿ (บางร้านอาจจะไม่ถึง 100฿) ที่ 1000 ทิป นะ
    กำ...400฿ แพงชิปหาย ^^"

Comment

ร้าน อมร ก็ลองไปเดินหาดูครับ มีบางอย่างที่เราคาดไม่ถึงวางขายอยู่เสมอ อิอิ

Comment

โคดโก่งราคาเลย 400บาท 20>24pins ยังแค่ 40บาทเอง

Comment

psu ยี่ห้อEnermax พวกนี้มันจะมีสายไฟ6pinติดพ่วงมาด้วยมั้ยครับ

ตัว460watt ที่มี2พัดลมน่ะครับ

Comment

ที่ busitek ก็มีสายไฟ6Pin นิครับ 90บาทมั่งถ้าจำไม่ผิด

Comment

Working...
            X