Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย PC ยกชุด ของใหม่มือ 1 ประกันทุกชิ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย PC ยกชุด ของใหม่มือ 1 ประกันทุกชิ้น

ปิดทู้
    Last edited by Com2Day; 21 Feb 2010, 13:46:27.

ไม่มี VGA อะ

Comment

on board ครับ

Comment

ซื้อแต่ Monitor : Samsung S1-943NWX 19" Wide a-si TFT/TN,Glossy Black Color

ได้ป่าวอ่ะคับ

Comment

เด๋วผมลงรูปทั้งหมดให้ดูนะครับ ลอง pm มาต่อรองราคาได้ครับ ขายยกชุดครับ แยกแล้วมันจะเหลือเศษ แต่ถ้าจะเอาแยกจริงๆ ก้อได้ครับ แต่แยกอาจจะต้องรอครับ ผมสั่งของ 1 อาทิตครับ คัยจะเอาไรลอง ว่ามาครับ สั่งของ 1 อาทิต ถูกกว่าพันทิพแต่ไม่เวอร์เกินไปนะครับ

Comment

ผิดหมวดแล้ว

Comment

ขอโทษครับ ผิดหมวดงั้นผมขอปิดกระทู้นะครับ

Comment

Working...
              X