Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดATiที่เป็นddr3,pci-e ที่เปนรุ่นในระดับเดียวกับ(เทียบเท่ากับ)7600gtและ7900gs

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดATiที่เป็นddr3,pci-e ที่เปนรุ่นในระดับเดียวกับ(เทียบเท่ากับ)7600gtและ7900gs

คือรุ่นไหนครับ ราคาประมาณเท่าไร ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    คือจะซื้อคอมเครื่องแรกอะครับ (ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร)ขอบคุณนะครับ ทีแรกอ่านในบอร์ดส่วนใหญ่จะแนะนำการ์ดnVIDIA เท่าที่พอจะรู้คือมันจะแรงกว่า เหมาะแก่การเล่นเกม(ผมก็จะเอามาเน้นเล่นเกม) แต่เผอิญได้ทราบว่าATi แรงน้อยกว่าแต่ภาพสวยกว่า รบกวนถามด้วยว่าแรงน้อยกว่านี่ส่งผลยังไงบ้าง ถ้าเลือกATiรุ่นที่เทียบเท่า7600gtหรือ7900gs เล่นเกมสมัยใหม่ๆไหวมั้ยครับ ขอบคุณนะครับ

ไม่มีใครตอบให้เลยT.T

Comment

X1950Pro เทียบได้กับ7900gs

Comment

X1650XT เทียบได้ประมาณ 7600GT

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ขออภัยนะครับ ขออนุญาติดัน อยากรู้จริงๆ ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ^^

Comment

มันก็ไม่ได้เรียกกว่าแรงกว่านะครับ

น่าจะเรียกว่าเด่นคนละด้านมากกว่า ห

Comment

Working...
              X