Announcement

Collapse
No announcement yet.

SPARK HD3850 Blue Giant กับ SPARK HD3850 มันต่างกัน ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SPARK HD3850 Blue Giant กับ SPARK HD3850 มันต่างกัน ยังไงครับ

SPARK HD3850 Blue Giant กับ SPARK HD3850 มันมีความสามารถต่างกัน ยังไงครับ

ตัวไหนเย้นกว่ากัน

ตัวไหนเเรงกว่ากัน

เเละราคาตอนนี้ประมารเท่าไรครับ

พอดีกำลังคิดหาซื้อนะครับ เพราะมันก็ตกรุ่นละ อิอิ หรือ ใครคิดว่า มี hd380 ตัวอื่น ที่เย็นกว่า เเรงกว่า ตัวนี้ไหมครับ รบกวนช่วยเเนะนำทีครับ

Design core/mem ต่างกันแค่นั้นแหละครับ

Comment

เอาเข้าตู้เย็น เลยครับ เย็นกว่า เเรงกว่าตายไวกว่า
      his yende

Comment

Blue Giant จะเย็นกว่า Ref การ์ดทั่วไปครับ เพียงแต่บางท่านเค้าไม่ชอบ SPARK ก็เลยไม่ค่อยโดนใจคนมากเท่าที่ควร (แต่ผมชอบนะ)

แต่ ท่าน polynut บอกนั่นแหละจ๊าบเลย HIS YENDE (ยี่ห้อ HIS เย็นดี) -*- ตอนแรกผมก็งง เอ๊ะอะไรวะ มีการเปิด Dict ด้วย หาคำว่า yende -*-

Comment

HIS YENDE
          ยี่ห้อใหม่หรือนี่ *0*

Comment

แล้ว his 3850 เนี้ยะ 2650 จริงเหรอครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนนอกจากเว็บอะ

Comment

เท่าที่จำได้ SPARK ทำรุ่น HD3850 มีรุ่นเดียวนี่นา รุ่น Blue Giant แต่จะมีพัดลมสองสี ตัวแรกสีน้ำเงิน ตัวที่ 2สีทอง แต่จะใช้ชื่อเดียวกัน นะ อิอิ น่าจะเปลี่ยนเป็น Gold Giant นะผมว่า

Comment

Originally posted by soften View Post
                แล้ว his 3850 เนี้ยะ 2650 จริงเหรอครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนนอกจากเว็บอะ
                2650 จิงเปล่า ถูกจิงฮะ

เเล้ว ถ้าเปง SPARK HD3850 Blue Giant กับ HIS 3850
                ตัวไหนเย็นกว่า เเรงกว่าอ่ะ

Comment

Working...
                X