Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF7300GT ลากเท่าไหร่ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF7300GT ลากเท่าไหร่ดีคับ

GF7300GT ลากเท่าไหร่ดีคับ แนะนำทีคับมือใหม่ ไร้ประสบการ์ณ แนะนำทีคับ

- จะพังไวขึ้นเปล่าคับ

- ต้องติ๊กให้โปรแกรมทำงานตอนเปิดเครื่องเปล่าคับ

ของผมแค่นี้พอคับ เน้นประหยัดไฟอะ
    แต่แน่ใจนะว่าของท่านเป็น7300GT ทำไมcore/mem น้อยจัง
    Last edited by clashlove; 23 Jul 2008, 04:29:23.

Comment

400/370
      เลยท่าน

Comment

แรมเป็น 512MB DDR2 ป่ะครับ Core น้อยจัง

Comment

แรมเป็น 512MB DDR2

เห็นเขียนบน กล่องและบนแผงวงจรว่า GF7300GT

Comment

ลองใช้ atitool แล้วสั่ง find max ได้เปล่าง่ะ ....

Comment

ผมลากโหด เกินไปเปล่าคับ

ความร้อน ร้อนเกินไปเปล่าคับ

Comment

โหดไม่โหด ไม่ต้องสนครับ ใช้งานได้เป็นพอครับ

Comment

หาซื้ออีกตัวไม่ได้อะ จะมาทำ sli ซะหน่อย

Comment

Originally posted by sayhmog View Post
                    หาซื้ออีกตัวไม่ได้อะ จะมาทำ sli ซะหน่อย
                    SLI ไม่คุ้มครับ เพราะ เกมส์ส่วนใหญ่ไม่รองรับครับ แนะนำให้ท่านซื้อตัวเดียวแต่แรงๆดีกว่าครับ

Comment

Working...
                    X