Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยแนะนำโปรแกรมดู dvd concert และการปรับค่าโปรแกรมให้ทีครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยแนะนำโปรแกรมดู dvd concert และการปรับค่าโปรแกรมให้ทีครับ !!

ช่วยแนะนำโปรแกรม ดู dvd concert ให้ทีครับโปรแกรมไหนดี
    และมีการปรับตั้งค่าโปรแกรมยังไง ใช้กับลำโพง klipsch 2.1
    รุ่นโบราณเลยครับ ตอนนี้ที่ใช้อ cyberlink powerdvd 8 อยู่ครับ
    ปรับค่าต่างๆยังไงเวลาดูคอนเสิร์ต หรือมีดปรแกรมอื่นที่ดีกว่านี้รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณอย่างสูงครับ

ปรับ 2 channel

Dolby virtual speaker

กด advance เลือก Low frequncy effect ด้วย

Comment

ผมเคยใช้ Powerdvd นะแต่ผมรู้สึกว่า v.7 มันเสียงดีกว่า v.8 ฟังแล้วแปลกๆเลยลบไปคับ

แต่ตอนนี้ใช้ KMPlayer อย่างเดียวแล้วคับ เนื่องจากเป็น All In One Player คือลงตัวเดียวจบคับ

Comment

ผมใช้ wmp classic

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ ว่าแต่ powerdvd 7 นี่มันเสียงดีกว่า 8 จริงหรอครับ

*ถามต่อครับไม่ทราบว่าใครเคยใช้โปรแกรมนี้บ้างครับเพิ่งโหลดมาปรับไม่เป็นเลยผม

Comment

Working...
          X