Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครม HD Notebook เ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครม HD Notebook เ

เครม HD Notebook เอาไรไปบ้างครับ Dcom

เอาไปทั้งเครื่องคับ ถ้าเป็นลูกที่มากะเครื่องตอนซื้อนะ แต่ถ้าซื้อแยกมาเฉพาะ hdd เอาไปแค่ hdd กับใบเสร็จคับ ไม่งั้นก็ต้องไปเคลมร้านที่ซื้อมา(ถ้าใบเสร็จหาย) เพราะส่วนใหญ่ร้านจะมี s/n หรือ void ของร้าน อยู่ (จากที่เคยซื้อๆ อุปกรณ์มานะ)

Comment

เป็น แบบแยกมาทำต่อนอก แต่ใบเสร็จไม่อยู่แล้วครับ แต่มี วอย Trunami ครับ ไม่รู้ร้านใหนเหมือนกัน

ใครพอทราบขอความกรุณาด้วยครับ
      Last edited by Drift; 23 Jul 2008, 12:21:19.

Comment

มีวอยไรอีกบ้างครับ dcom synnex

Comment

HD ประกันของ DCOM กล่องใส่ประกันของ Trunami ฉลาก เขียวๆครับ

Comment

ถ้า hdd พัง แยกเคลม dcom ได้ครับ

ส่วน ตัว box คงเป็นประกันร้าน

Comment

Working...
            X