Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX+ มาแล้ว 199$ ด้วย ไม่ใช่ 230$ :D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลืม ภาษีไปแล้วหรือ ??? 7เปอเซน เชียวนาาา

Comment

ครับท่าน

Comment

100% เลยหรอครับ เยอะจัง

Comment

สักพักคงลงมาแหละครับ

Comment

+40 % มั้ง - -*

Comment

ATI กินเรียบอีกผมว่า

Comment

ทำใจ ทำใจ 8800 GT ซื้อมาตั้งแพง

Comment

ดีนะที่เจอะกระทู้นี้ก่อนไม่งั้นไปซื้อ ของแพงแล้วสิเรา
                  กว่าแต่เมื่องไทยจะลดเหมือไหรครับ

Comment

Originally posted by wanchat555 View Post
                    มันม่ายมีทางเปงไปได้หรอกครับที่จามาขายกัน 6000-7000อ่ะครับเพราะรัฐบาลจะตัองบวกภาษีนำเข้าอีกครับ

แล้วรุมั๊ยครับว่าภาษีนำเข้านี่มันบวกกันกี่เปอร์เซนต์...อย่าตกใจนครับ 100% ครับ เพราะว่ามันเปงสินค้านำเข้าครับ
                    100%นั้นมันนำเข้ารถแล้วคับ -*-

กาดจอ 9800GTX+ 199.99$
                    จิงๆถ้าสั่งมา มันจะเปน 200.00$ +ค่าเวบ 8-9$+ค่าส่ง(ดูด้วยว่าประเทศไหนส่งเท่าไร จำไม่ผิดไทย 30$ + ภาษี 7-10%+ค่าดอกเบียในเคดิสอะ 3%ไม่แน่ใจเท่าไร

คิดดูแล้วกัน มันจะคุมไหมคับ

รอดูราคาเมื่องไทยดีกว่าคับ อย่างน้อยได้ประกันในเทศไทย เสียทีไม่ต้องรอนานเปนเดือนๆ

รอ9800GTX+มาไทย คงไม่นานแน่นอน
                    Last edited by panuza; 23 Jul 2008, 15:23:24.

Comment

รถบางคันก็เกิน 100% นะครับ คิดตามกระบอกสูบครับ

ผมว่าถ้ามีร้านนำเข้ามาขายแล้วขายราคาประมาณนี้จริงๆ ก็คงต้องฉีกเนื้อลดราคาของเก่ามาเหลือ6000กว่าเป็นอย่างต่ำแหละครับ

Comment

VGA ยอดนิยม มักราคา 6000 เสมอครับ ลองย้อนดูนะ อิอิ อย่างชั่วโมงนี้ก็ 4850 หุหุ

Comment

Working...
                        X