Announcement

Collapse
No announcement yet.

microlab x3/5.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• microlab x3/5.1

ตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไรแล้วคับ เห็นว่าที่เซียมีขายเยอะ

เพิ่มอีกตัวคับ x1300/5.1 เสียงต่างกันมากไหมคับกับ x3/5.1

Comment

X1300 เบสเล็กกว่าตัว X3 อ่ะครับ แต่ติดที่มันเป็น 5.1 ราคาเลยใกล้เคียงกับ X3 2.1 มาก ประมาณ 2300.-

ส่วน X3 5.1 นี่ราคาอย่างโหดอ่ะครับ ตอนนั้นเห็นอยู่ที่ 4900.- ไม่รู้ว่าราคาที่ผมเห็นเป็นราคากลางรึป่าวนะ แหะๆ

สู้ๆนะครับ ผมเองก็อยากได้เหมือนกันแต่ติดที่ราคาไม่อำนวย -*-

ปล.ราคาที่ผมเห็น คือที่เซียร์นะครับ

Comment

เดิมก็ใช้ x3 แต่โดนฟ้าผ่าเลยคิดว่าจะซื้อใหม่

Comment

5.1 สำหรับชอบดูหนัง ฟังเพลงธรรมดาๆ

แต่ไม่ได้ใช้ Microlabs นะ

Comment

x3 5.1 ราคานี้ถูกต้องแล้วครับ
            ต่อได้อีกหน่อย แล้วแต่ความสามารถ

Comment

ชั้น 3 เซียร์จำชื่อร้านไม่ได้ ขายอุปกรณ์คอมสับเพเหระ
              สอยมา 4600 ใหม่
              ร้านตรงด้านหลังที่มีแผ่น dvd ขายเยอะๆ

Comment

Working...
              X