Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ GF 6600 forza 256 mb หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ GF 6600 forza 256 mb หน่อยครับ

พอดีผมซื้อมาครับ

แล้ว ผมใช้เล่นเกม

lineage2 มันกระตุกอะครับ

ขนาดปรับ กราฟฟิก ให้ ต่ำสุดๆ แล้ว

ก็ยังกระตุกอยู่ดี แต่พอผมลองใช้

การ์ดตัวเก่าผม มานกับลื่นปื๊ด (redeon 9250 128 mb)

ใครรู้ช่วยอธิบายหน่อยครับ

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอม ขอบคุนล่วงหน้าครับ

อ้อ แล้ว overcock มานได้เท่าไรอ่าครับ -*-

Comment

เอ่อ เสปคเครื่องผมนะครับ

P.4 2.80 ghz

ram 1 G ddr bus 400

Comment

9250 มัน run DX8 งับ มันกราฟฟิคสู้ 9.0 ไม่ได้ครับ ไอ 6600 มัน run DX9 งับ อยู่ที่เน็ตด้วยน่ะงับ แล้วก็ที่ฉากด้วยครับ คนเยอะๆก็ตุกๆ

แต่ขนาดเพื่อนผมมันยังตุกเลยงับ ใช้
        4400+@2.6G
        ram3G
        x1600pro

มันบอกมีหน่วงๆ บ้างับ

Comment

อย่าไป clock มันเลยไปไม่ถึงไหนหรอกครับ

ผมว่าน่าจะเป็นที่ net นะ ผมใช้อยู่ยังลืนๆเลย

Comment

น่าจะหัวอกเดียวกะผมครับ

คอมเสปคโอเค ...... แต่ ... เนตหอพาคอมล่มจม =_=

เล่น Luna กะ ลินเนจ หลุดเอาๆ ขนาด Ragnarok ของแลคเลย ก็เลยทำใจเล่นได้แค่ Dota T_T

Comment

Working...
            X