Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวเล็ก d430 คอร์มันวิ่งที่เท่าไรกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวเล็ก d430 คอร์มันวิ่งที่เท่าไรกันครับ

ประหยัดดีอ่ะ

1.8 GHz

Comment

แรงเอามากๆด้วย

Comment

เหรอครับ
        แต่ผมดูจากซีพียูซีแล้วมันวิ่ง1300เองอ่ะเป็นงั้นไปตอนนี้ลองปิด c1eแล้วครับกับeistใช่ป่ะอืม

Comment

เหรอครับ
          แต่ผมดูจากซีพียูซีแล้วมันวิ่ง1300เองอ่ะเป็นงั้นไปตอนนี้ลองปิด c1eแล้วครับกับeistใช่ป่ะอืม
          ถูกต้อง

ตัวนี้ได้บอร์ดดีๆลากกระจาย...

Comment

เห็นคนที่ลากสามกิ้กนี่เขาเปลี่ยนซิงค์เหรอครับ

Comment

มันกินไฟแค่ 35w ครับ ซิ้งเดิมๆลากได้ไกลแน่ๆ sempron 45w ของอีกฝั่ง ลากได้ไม่เกิน 40% หรอกครับ ซิ้งเดิมๆอ่ะ พลังแฝง มันต่างกันคนละแบบ

Comment

แปลว่าบอร์ดดีซิงค์เดิมก็ไกลได้ใช่ป่ะครับอ้อลืมแรมด้วย

Comment

Working...
                X