Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องของ BF2 เข้ามาช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องของ BF2 เข้ามาช่วยหน่อย

ใครที่เล่น Bf2 มั้งคับ
    คือประมาณว่า ตัวละครผมชื่อ [LP]ZenmasteR แคน GooBaa
    ในร้านที่เล่น พอดีเขาลบ BF2 SF ไปแล้ว
    ทำให้ไม่สามารถปลดล็อคปืนขั้นที่ 3 ได้ เพราะเล่นแต่ BF2 ล้วนๆ การที่จะได้ปืนขั้นที่ 3
    ต้องเล่นภาคเสริม ของ BF2 SF ด้วย แต่มันไม่มีอ่าทำงัยดี แถมยศก็ไม่อัพสักทีด้วย ขาดอีก 1 หมื่นแต้ม โหๆ นานนะนั้น เล่นมาตั้งแต่ 2 หมื่น กว่าจะอัพก็ 5 หมื่น โหๆ แล้วเรื่องที่จะให้ช่วย ผมสังเกตุเห็นว่า หลายๆท่าน เล่นร้านที่มี BF2 SF หรือถ้าที่บ้านท่านมี คนที่เล่นบ้านนะ ช่วยหน่อยเถอะ ช่วยนิดนึง
    เอาไอดีผมไปออนใน BF2 SF ให้หน่อยเถอะ อ่อนเหลือเกินไม่มีปืนดีๆ ยศก็จะได้อัพ

ไอดี [LP]ZenmasteR

เอาไปออนทิ้งไว้ให้มันมีข้อมูลให้มันจบสัก1เกมส์ มันก็ได้ปืนแล้วคับ ขอความช่วยเหลือทีนะคับ พีสๆ

ส่วนเหรียญ พยายามเก็บ ได้ครบแล้ว เหรียญ ด้านล่างนะ ครบแล้วละ ได้เงินเกือบหมดละ
    ได้ทองก้จะมี แค่มือ กำลังจะเอาปืนเล็กทอง แล้วก็จะเอาปืนพยาบาลทอง ขอบคุณมากๆล่วงหน้าด้วยนะคับ ไม่ว่าจะช่วยหรือไม่ช่วยผมก็ตามทีเถอะ THX มากกกกมายยย

ขอบคุณทุกท่านคับ รู้จักว่าจะได้แล้วละ รอเขาเล่นให้แล้ว... แล้วเจอกานในเกมส์นะคับ ขอบคุณทุกคนเลยยยย

ลบพาสแล้วววว
    Last edited by kapooklooktam; 24 Jul 2008, 08:51:45.

บอกทั้งidและpassเลยนะท่าน ระวังมีคนเอาไปนูปนะ ผมเคยเห็นที่บอร์ทea thเค้ารับทำอ่ะคับ ลองไปถามแถวนั้นดูนะคับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
      บอกทั้งidและpassเลยนะท่าน ระวังมีคนเอาไปนูปนะ ผมเคยเห็นที่บอร์ทea thเค้ารับทำอ่ะคับ ลองไปถามแถวนั้นดูนะคับ

Thx มากมายแต่เสี่ยงเอาโลด แค่ เกมส์ คับ พอได้ปืนก็คงเอารหัสออกแล้วละ

Comment

Edit รหัสแล้วไช้ Pmดีกว่าครับ ปลอดภัยๆ

Comment

Thx คับ สำหรับความห่วงใย แต่แค่ไอดีเกมส์ ถ้ามันเสียหายก้แค่ไม่เล่น ไม่งั้นก็อาสาหมัดใหม่

ขอบคุรอีกรอบ

Comment

เอารหัส ออก ด่วน !!!

เสียเวลาเล่นเปล่าๆ นะ

Comment

ก็แค่270ชั่วโมง เอง ไม่มากหรอก ฮือๆๆๆไม่ช่วยให้กำลังใจเลย สรุปว่า อยากได้ปืนคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ
              เสี่ยงเอา เพื่อประโยชน์ ทำงัยได้ ทำอะไรก้ต้องเสี่ยงเสมอ ไม่มากก็น้อย ลองดุคับ พลีสๆ

Comment

ชอบมากๆ เลยนะเวปบอร์ดนี้ มีแต่คนดีๆ ถึงเขาม่ได้ช่วยเขาก็งคิดว่าผมจะเสียมากกว่าได้แล้วเนะนำสิ่งดีๆ
                รู้สึกชอบแล้วสิ ขอบคุณทุกคนเด้อ .... จะมีสิงสถิตอยุ่เวปนี้ตลอดไปละ น่ารักดี เวปท่าทางจะอบอุ่น

Comment

เอ้า รุนๆ ไม่ได้เล่น

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                    เอ้า รุนๆ ไม่ได้เล่น
                    แปลไทยเป็นไทยให้ผมมั้งดิ ไม่เข้าใจ

Comment

อยากเปน sf อยู่เหมือนกันเซง ช่วยแนะนำร้านให้หน่อยคับ เห็นแถวหอการค้ามีร้านที่เป็นbf2sf

Comment

ไม่ได้เล่นนานล่ะเกมนี้ คิดถึงๆ

Comment

นิสนึง เกมส์ดีๆ เบื่อแปบก็อยากเล่น ชอบเกมส์ไหนไมได้เล่นสักพักก็คิดถึงแล้ว จริงม่ะ

Comment

...
                            Last edited by underground1; 24 Jul 2008, 11:15:16.

Comment

Working...
                            X