Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอมีจุดแดงเต็มจอเลยค่ะ *-*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอมีจุดแดงเต็มจอเลยค่ะ *-*

จอมีจุดแดง จะเป็นๆ หายๆ
    เปิดเครื่องเล่นแปปเดียวก็เป็นเลย
    restart บางครั้งก็หาย
    ใครทราบสาเหตุและวิธีแก้ไข ช่วยหน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า

ภาพตอนเป็นค่ะ
    ภาพ 2 ซูมใกล้
    ภาพ 3 ตอนปกติ
    Attached Files

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ครับ อาการนี้

Comment

หัดเยอรมัน เป็นครั้งเดียวก็หาย

ออกหัด ป่าว(อะล้อเล่น)
      -ลองหา Download ไดร์ฟเวอร์ใหม่มาลงละกัน

Comment

คยลงไดรเวอร์ตัวใหม่แล้วค่ะ เวอร์ชั่น 175.19 แต่มันลงไม่ได้อ่ะค่ะ
        เลยต้องลงตัวเดิมที่มากะการ์ดจอ เวอร์ชั่น 174.16
        การด์จอ รุ่น XFX9600GT

แล้วยังงี้จะทำไงดีค่ะ ลงเป็นเวอร์ชั่นไหนดีหรอ

Comment

ลองดูตัวนี้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...t=24520&page=3

Comment

-*-
            เห็นแล้วหลอนเลย

Comment

ทั้งจอและการ์ดจอ ใช้เหมือนของผมเลย ชักหนาวๆ ไงไม่รู้

Comment

Working...
              X