Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer รุ่นพวกนี่ที่ไหนยังมีขายบ้างค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer รุ่นพวกนี่ที่ไหนยังมีขายบ้างค่ะ

พอดีจะไปซื้อเสาร์นี่ต้องการรุ่นพวกนี่ที่เซียหรือพันทิพย์หรือที่ไหนที่มีบอกมาได้เลยน่ะค่ะสนใจทุกตัวเลยแต่ตัวที่ดอกจันสนใจสุดค่ะ แน่ะนำทีน่ะค่ะ พอดีอยู่ต่างจังหวัดจะได้กะเวลาถูกค่ะ
    Acer
    Aspire 4530-601G16Mi************
    Aspire 4720Z-3A1G16Mi
    Aspire 4520G-200512MI
    Aspire 4520G-300512Mi

ช่วยทีน่ะค่ะสงสารคน ตจว นะค่ะอยากได้ข้อมูล..........ขอบคุงค่ะ

-*-

Comment

มีทุกที่รับลองได้เลยครับพี่น้อง

Comment

โอเค ขอบคุงค่ะพี่

Comment

ไม่เอา Acer ได้มั๊ยอ่ะ - -"

Comment

Working...
          X