Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ [ [ SILVERSTONE TJ-07 ----- COOL BLUE ] ] ]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

System ขนาดนี้น่าเล่นน้ำมากครับ จะแรงขึ้นอีกมากเลยครับ
    ถามหน่อยครับ พัดลมเป่าแรม แบบนั้นยี่ห้ออะไรครับ หาได้ที่ไหนครับ
    ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by notme View Post
      System ขนาดนี้น่าเล่นน้ำมากครับ จะแรงขึ้นอีกมากเลยครับ
      ถามหน่อยครับ พัดลมเป่าแรม แบบนั้นยี่ห้ออะไรครับ หาได้ที่ไหนครับ
      ขอบคุณครับ
      ไม่มีเงินเล่นน้ำแล้วครับ..................เงินซื้อโต๊ะยังไม่มีเลย..................
      พัดลมเป่าแรม เป็นไทยประดิษฐ์ รุ่น KPN ครับ..............

Comment

ยิ่งอยากได้อยู่ด้วย...

เอามายั่วกิเลศอีก....

Comment

Originally posted by yoonlinwong View Post
          ไม่มีเงินเล่นน้ำแล้วครับ..................เงินซื้อโต๊ะยังไม่มีเลย..................
          พัดลมเป่าแรม เป็นไทยประดิษฐ์ รุ่น KPN ครับ..............
          รุ่น limited edition ไทยประดิษฐ์มีตัวเดียวในโลกครับ แถมแพงกว่าฝรั่งทำอีก

ถ้าอยากเล่นไปซื้อกะแป๋งที่ตลาดซิคับ 10 บาทได้เล่นน้ำสมใจแระ

Comment

Tone LED สี Cool Blue ผมว่า work สุดครับ มองแล้วมันไม่เครียด

อยากได้ HDD bay จังงงงงง ! ... ของผม ด้านหน้าเกลี้ยงเกลาเลย

sigpic

Comment

Originally posted by unix View Post
              ยิ่งอยากได้อยู่ด้วย...

เอามายั่วกิเลศอีก....
              จัดเลยครับคุณเอ...............

Originally posted by matoom View Post
              รุ่น limited edition ไทยประดิษฐ์มีตัวเดียวในโลกครับ แถมแพงกว่าฝรั่งทำอีก

ถ้าอยากเล่นไปซื้อกะแป๋งที่ตลาดซิคับ 10 บาทได้เล่นน้ำสมใจแระ
              ซื้อกระแป๋งทำไม..............เปลือง...............ที่บ้านมีเพียบ..............

Originally posted by mercadix View Post
              Tone LED สี Cool Blue ผมว่า work สุดครับ มองแล้วมันไม่เครียด

อยากได้ HDD bay จังงงงงง ! ... ของผม ด้านหน้าเกลี้ยงเกลาเลย
              ซื้อเลยครับคุณเบิร์ด.....................ไปต่อราคากะเฮียนะ...........หาเจ๊ ลดได้แค่ 10 บาท...............

รุ่น KPN ย่อมาจาก KRIAN PAK NAM....................

Comment

งานนี่ขอถามหน่อยคับ

บอดตัวนี่เปนของ ตัว Striker II NSE หรือ Striker II Extreme

ผมกำลังหาซื้อบอด 2 ตัวนี่ เอาประกัน D-com หรือ ซินเนก

ซื้อร้านไหนคับ ราคาเท่าไร เคยลากไหมคับ มันลาก okไหม

พอดีพี่ชายผม จะเอา DDR3 มาให้ลองเล่น

ชอบ....บอดสวย แล้ว ไม่ได้ลงน้ำ บอดร้อนเท่าไรอะคับ ^^

Comment

Originally posted by panuza View Post
                  งานนี่ขอถามหน่อยคับ

บอดตัวนี่เปนของ ตัว Striker II NSE หรือ Striker II Extreme

ผมกำลังหาซื้อบอด 2 ตัวนี่ เอาประกัน D-com หรือ ซินเนก

ซื้อร้านไหนคับ ราคาเท่าไร เคยลากไหมคับ มันลาก okไหม

พอดีพี่ชายผม จะเอา DDR3 มาให้ลองเล่น

ชอบ....บอดสวย แล้ว ไม่ได้ลงน้ำ บอดร้อนเท่าไรอะคับ ^^
                  ตัวนี้ extreme ครับ ซื้อต่อคนในบอร์ดนี้มาครับ ถ้าซื้อใหม่ก็ com&more ประกันซินเนกครับ
                  ราคาป้าย บิสิเทคตอนนี้ก็ 16900 บาท ต่อยังไงก็ไม่ลด..................

ส่วนลากไปไหมแล้วแต่ฝีมือครับ ส่วนตัวผผมลากไม่เก่งเลยไม่ไกลมากครับ อยากเปลี่ยนบอร์ดเล่นเหมือนกันนะ................สนใจจริงก็อาจขายครับ ...............

Comment

โต๊ะเล็กไปเลย

Comment

Originally posted by yoonlinwong View Post
                      ตัวนี้ extreme ครับ ซื้อต่อคนในบอร์ดนี้มาครับ ถ้าซื้อใหม่ก็ com&more ประกันซินเนกครับ
                      ราคาป้าย บิสิเทคตอนนี้ก็ 16900 บาท ต่อยังไงก็ไม่ลด..................

ส่วนลากไปไหมแล้วแต่ฝีมือครับ ส่วนตัวผผมลากไม่เก่งเลยไม่ไกลมากครับ อยากเปลี่ยนบอร์ดเล่นเหมือนกันนะ................สนใจจริงก็อาจขายครับ ...............
                      สนคับ แต่ต้องรอ ขายบอกเก่าก่อน เอาแบบนี่ จะขายเท่าไรอะคับ แล้วประกันของอะไร สนใจอยากแรงเลยนิ อิอิ

Comment

เทพอีกแล้ว..

Comment

Originally posted by panuza View Post
                          สนคับ แต่ต้องรอ ขายบอกเก่าก่อน เอาแบบนี่ จะขายเท่าไรอะคับ แล้วประกันของอะไร สนใจอยากแรงเลยนิ อิอิ
                          PM ไปนะครับ..........

Comment

พึ่งทำเสร็จครับขอเข้า CLUB ด้วยคนครับ

.."
                            Last edited by dumbell; 15 Jan 2009, 14:06:40.

Comment

TT"
                              Last edited by dumbell; 15 Jan 2009, 14:10:08.

Comment

club อยู่อีกคับ อิอิ แต่สวยดี ถ้าจะแรงนะนี่

Comment

Working...
                                X