Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAMขึ้นมไตมคร๊าบบบบบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAMขึ้นมไตมคร๊าบบบบบบบบ

ได้6000+มาแล้วหายากจริงๆ ของครบแล้วประกอบโลด...โดนเหมือนคนอื่นเลย
    ซาวด์ออนบอร์ดไม่มีเสียงอ๊ะ.. ช่างมันใช่ซาวด์การ์ดก็ได้...แหล่มเลยที่นี้...
    แตว่าแรมผม 2G มันขึ้นแค่1.73G เองคับต้องไปแก้ไขตรงไหนคับ.....Black Dragon (GEIL)
    1GX2 """"""รกวนด้วยคร๊าบบบบบบบบบ

มี VGA ON หรือแยกละครับ

Comment

VGA ON""" คับพี่วิกร

Comment

งั้นมันก็ถูก VGA ON ขโมยไปใช้ไงครับ อิอิ เหลือเท่านั้นก็ถูกต้องแล้วครับ ปกติครับ

Comment

อ๋อ....เป็นงั้นเอง รบกวนอีกหน่อยคับWinDowที่ผมใช่อยู่เป็น WIN XP 2007.. .มีเวอร์ชั่นไหนที่พี่วิกร
          เห็นว่าน่าจะดีกว่านี้ไหมคับ ที่มีความเสถียรเยี่ยมยอด ผมใช่แตนๆ แบบไม่ OC
          AMD 6000+ 3.0Ghz
          ECS Black"""
          GEIL Black dragon 1GX2
          DVDrom"""
          HDD 120 IDE
          PSU tagan 480W

Comment

แล้ว วิน ที่ใชอยุ่มีปัญหาอะไรใหมครับ

Comment

ยังไม่มีปัญหาไรคับ.... แต่เพิ่งเคยใช่ตัวนี้น่าตามันไม่ค่อยคุ้นเคยคับ....ต้องลองใช่ไปเรื่อยก่อนใช่เปล่า

Comment

งั้นก็ตัวนี้แหละครับ ดีสุดแล้วครับ

Comment

RAMขึ้นมไตมคร๊าบบบบบบบบ นั่ง อ่านแล้ว งง ภาษา อารายหว่า

Comment

ขออภัยครับ.....รีบไปหน่อยมันร้อนใจนะครับ เพิ่งประกอบเสร็จแล้วเจอปัญหาโน่นปัญหานี่ มันเลยค่อนข้างกังวนครับ.....

Comment

ลองเช็ค โปรแกรมที่เราใช้ง่าตัวใหนมีปัญหากับ วิตต้า 64 บิตครับ ถ้าไม่มี ลงวินต้า 64บิตดูครับ แล้วความรู้สึกต่อการใช้งานจะเปลี่ยนไปเลยครับ เรียกโปรแกรมได้ไวขึ้นกว่า xp มากพอควรนะครับ ลองดู

Comment

หา vista 64 อยู่เหมือนกัน แต่ยังหาตัวลูกใจไม่ได้มีตัวฝหนแนะนำมังครับ

Comment

รู้จัก วิน โดว xp เวอlast xpไหมครับ เร็วแรง เสถียร

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
                            หา vista 64 อยู่เหมือนกัน แต่ยังหาตัวลูกใจไม่ได้มีตัวฝหนแนะนำมังครับ
                            วิสต้าที่ผมใช้ ตัว 64 บิต ได้มาจาก น้องโอม ในเวป นี้แหละครับ อิอิ 6 ชม ได้เลย อิอิแจ่ม สเถียรไม่เกเรครับ

Comment

เข้ามาเพราะชื้อกระทู้เนี้ยแระครับ เหอๆ

Comment

Working...
                              X