Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำที่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำที่คับ

ผมจะซื้อcpuใหม่ตอนนี้ใช้pentium4อยู่จะซื้อE8400 ใส่กับเมนบรอดรุ่นนี้ได้ป่าวคับsocket 478

E8400 ใส่ socket 478 ไม่ได้ ( E8400 เป็น socket 775 )
    คงต้องซื้อเมนบอร์ดด้วย (อาจจะได้ซื้อทั้งชุด)

Comment

ใช้แว้วๆ

Comment

ยกชุดดีกว่าคับ

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

ดูท่าคงได้เปลี่ยนยกชุดถ้าจะเปลี่ยน

Comment

ง่าต้องเสียตังเพิ่มอีกเยอะเลยอะ

Comment

Originally posted by unlimitedz View Post
                ง่าต้องเสียตังเพิ่มอีกเยอะเลยอะ
                จัดไปครับ เพื่อความแรงงงงงงงงงงงง

Comment

ผมขอลายละเอียดหน่อยคับต้องเปลี่ยนยกชุดอะไรมั้งหรอ

Comment

มีเงินเท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      มีเงินเท่าไหร่ครับ
                      ทั้งเนื้อทั้งตัวตอนนี้มีอยู่ 49฿ กับเหรียญ 50 สตางค์ อะ จัดแรงๆ ให้ที

Comment

Working...
                      X