Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ ecs black (หรือchip ATI 780 G)กับ x-fi music บ้าง แนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ ecs black (หรือchip ATI 780 G)กับ x-fi music บ้าง แนะนำที

ปัญหามันมีอยู่ว่าผมใช้ ecs black กับ x-fi music
    พอลง Driver ค้างเป็นหน้าจอดำสนิททุกทีเลย อับเดท bios แล้วก็ยังค้าง
    x-fi music ก็ใช้ Driverที่มากับแผ่นครับ
    Disable onbroad แล้ว ถอด driver onbroad ก็ยังค้าง
    งง ใครใช้ ecs black หรือ chip ATI 780 G เป็นเหมือนกันเปล่า แก้ไขยังไงแนะนำทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าอย่างสูงเลย

ถ้าเป็นไปได้ลองลงวินโดว์ใหม่เลยครับ อย่าลืม disable sound onboard ก่อนนะครับ

Comment

ถ้าเป็นไปได้ลองลงวินโดว์ใหม่เลยครับ อย่าลืม disable sound onboard ก่อนนะครับ

Comment

สลับช่องเสียบ PCI หากยังใช้ไม่ได้

Comment

Originally posted by kuhome007 View Post
          ลองลง window ใหม่แล้วก็ยังค้างครับ
          เปลี่ยน hd ก็ไม่หาย
          ลอง vista ก็ค้าง
          ช่วยด้วยครับ เพิ่งซื้อมาเดือนกว่าเอง

Comment

Working...
          X