Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q9450 เปน CPU 4แกนแท้หรือเทียม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แท้หรือเทียมไม่รู้ รู้แต่ว่าแรง ^ ^

Comment

Originally posted by dragon_horse View Post
      ขออภัยนะครับท่าน TWK
      ผมใช้ Q9450 อยู่น่ะครับ
      อยากขอรบกวนท่านพอจะกรุณาแสดงการปรับค่าในไบออสไปที่ 3.8 GHZ โดยใช้ไฟแค่ 1.36
      ตามที่ท่านทำได้ดังกล่าว หรืออีกนัยหนึ่ง ผมอยากได้สูตร OC q9450 น่ะครับ
      จะได้เป็นวิทยาทานแก่ผมนำไปเป็นแนวทางในการ OC บ้างได้มั๊ยครับ
      ขอบคุณครับ
      ถ้าจะ 3.8 ผมว่าต้อง 1.4+ แล้วหล่ะ สำหรับ quad ต่อให้ week เทพๆเลย

Comment

เทียมแต่แรงกว่าแท้

Comment

4คอร์แท้ แต่อยู่คนละdie dieละ2คอร์ ตามรูปครับ อิอิ

Comment

Intel Core 2 Quad :เทียมแต่แรง

AMD Phenom X4:แท้แต่แรง(น้อยกว่าหน่อย)

Comment

เข้ามาเทียมด้วยคน

Comment

เทียม แต่แร้งแรงฮะ

Comment

ถ้าเทียมงานหนักๆ...เยอะๆก็อยู่ยากนะครับ...

แต่ถ้าแท้ล่ะก็ยังรับได้อยู่ครับ...เพราะคอร์มันใหญ่กว่ากัน

Comment

ของเทียมคุณภาพเหนือกว่าของแท้ซะงั้น ^^"

Comment

Working...
                    X