Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องแรมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องแรมครับ

บอร์ดที่ใช้อยู่ Asus P5LD2 แรมอันเก่ามันเป็นแรมของ kington DDR2 512 mbบัส 533 แบบ 2 แถว
    คือว่า ผมจะเอาแรม kington DDR2 512 mb บัส 533 แบบ 1 แถว มาใส่ร่วมกัน ให้เป็น 1 GB ได้หรือไม่คับ จะมีปัญหาไรไหม วานผู้รู้บอกทีคับ รอจะใส่อยู่คับ มีแรมแระ ขอบคุณมากครับ

ได้

Comment

ฟันธงใช่ไหมคับ แหมรวดเร็วทันใจดีจัง ขอบคุณนะคับ จะลองล่ะ

Comment

Originally posted by tavanratee View Post
        ฟันธงใช่ไหมคับ แหมรวดเร็วทันใจดีจัง ขอบคุณนะคับ จะลองล่ะ
        ถ้าไม่ได้ ท่านด้านล่างเอาหัวเป็นประกัน

Comment

Working...
        X