Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปรับ BENQ x31 หลังจากไปเปลี่ยน COVER เนื่องจากสีลอก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-*-

ไม่แคร์หรอก แค่สีลอกเอง ดีกว่า เครื่องไหม้ ไฟรุก แบตระเบิด ก็แล้วกัน
    (บางคนอาจจะกังวลเรื่องสีลอกจนไม่อยากซื้อเลยก็ได้ ปัญหาแค่นี้เอง ถ้าแบตระเบิด จอพัง เมนบอร์ดไหม้ ภายใน 2 3 วันค่อยว่าไปอย่าง)

Comment

Originally posted by Hanokawa View Post
      ไม่แคร์หรอก แค่สีลอกเอง ดีกว่า เครื่องไหม้ ไฟรุก แบตระเบิด ก็แล้วกัน
      (บางคนอาจจะกังวลเรื่องสีลอกจนไม่อยากซื้อเลยก็ได้ ปัญหาแค่นี้เอง ถ้าแบตระเบิด จอพัง เมนบอร์ดไหม้ ภายใน 2 3 วันค่อยว่าไปอย่าง)
      ถ้าไม่แคร์ก็ซื้อมาใช้ดิ อย่าได้แต่พูด

คนเราเสียตังไปแล้วก็อยากได้ของไรที่ดีๆนะ

สำหรับผม สเปคไม่ต้องสูงนั๊ก เน้นสวยจ้า

Comment

อย่างนี้ต้อง ซีม่า ครับท่าน

Comment

ถ้ามันลอกง่ายอย่างนี้ผมว่าบอกบริษัทไม่ต้องทำสีมาเลยดีกว่าในรูปเห็นเนื้อในมันสีออกดำๆอยู่แล้ว
          เป็นผมนะแค่ขัดให้มันเงาๆก็พอไม่ต้องไปทำสี ทำมาแล้วลอกง่ายเปลืองค่าสีเปล่าๆ

Comment

Working...
          X