Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกหน่อยครับ ไม่ไหวๆๆๆ เครียดเหอๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกหน่อยครับ ไม่ไหวๆๆๆ เครียดเหอๆๆ

WinFast PX8600 GT TDH 256MB GDDR3 ราคา 2700 กับ
    Chaintech GSE86GT 256MB 8600GT DDR3 ราคา 1750 บาท ครับ

ผมยังมองไม่เห็นความต่างของเจ้า 2 ตัวนี้เลย ไม่รู้เลือกอันไหน ดี ครับ

แต่ใจเชียร์ Winfast เพราะคิดว่าแพงอาจจะดีกว่า เหอๆๆ
    เป็นพี่ๆจะเลือกแบบไหนดีครับ

ผมเลือก winfast ครับ (ความชอบส่วนตัว)

Comment

ประกันอะไรครับ ดูประกันก่อน

ส่วนตัวผมเลือก Winfast ครับ

Comment

winfast งานดีกว่าครับ

Comment

ลงราคาถูกป่าวอ่ะ ถูกกว่าตั้งพันนึง ผมเอาตัวถูกดีกว่า

Comment

ตอนนี้ ก็อยากได้ของถูกแต่ยัง รัก Winfast ลองดูความเห็นคนในบอร์ดก่อน

Comment

ประกัน งาน ไม่เหมือนกัน เลือกแพงดีกว่าอยู่แล้ว

Comment

ส่วนตัวคงเลือก winfast ละงับเพราะเคยใช้ แล้วไม่งอแง
                ส่วน chaintech ยังไม่เคย แต่ราคากะน่าลอง ^^a'

Comment

มองต่างมุม
                  ราคาต่าง 1000฿
                  ต่อให้ chaintech ไม่มีประกันก็เอา นะ หุหุหุ คุ้ม แรงแทบไม่ต่าง

Comment

ดูราคาแล้วต่างกัน 1000 บาท ไม่ต้องคิดแล้วครับ

Chaintech ครับ คุ้มที่สุดแล้วครับ

Comment

ราคาก็บอกความต่างของคุณภาพครับ เชนเท็คผมเคยใช้และก็เคยเคลมครับ รู้สึกจะประกันดีคอมตอนเอาไปเคลมเอาตัวมีพัดลมไปแต่พอเคมกลับมาดันได้ตัวที่มีแต่ซิงค์ งงเลยดิครับ แหะๆ แต่ช่วงนี้อะไรเซฟได้ก็เซฟครับเชียเชนเท็คครับเพราะถูกดี อิอิ

Comment

chaintech ตัว geforce mx-440 64เมก ใช้มาจะสิบปีแล้ว
                        จนปัจจุบันยังใช้งานได้ดีอยู่ ทนทาน

เป็นผม เลือกตัวนี้นะครับ ถูกกว่าด้วย

Comment

chaintech ยี่ห้อนี้มีขายที่ไหนมั่งคับ
                          com7 หรือ j.i.b มีไม๊คับ

Comment

Originally posted by saypaisayma View Post
                            chaintech ยี่ห้อนี้มีขายที่ไหนมั่งคับ
                            com7 หรือ j.i.b มีไม๊คับ
                            อันนี้ ราคาหน้าร้านที่ พิดโลก งะครับ

Comment

chaintech ก็ดีนะครับ

ผมเลือก Chaintech GSE86GT ส่วนต่างซื้อซิงค์ดีๆอัดได้อีก..หุหุ

Comment

Working...
                              X