Announcement

Collapse
No announcement yet.

รัน Super_pi พร้อมกัน 2 core ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รัน Super_pi พร้อมกัน 2 core ยังไงครับ

รัน Super_pi พร้อมกัน 2 core ยังไงครับรบกวนช่วยบอกที

Originally posted by TaBris View Post
    รัน Super_pi พร้อมกัน 2 core ยังไงครับรบกวนช่วยบอกที
    Copy อีกโฟร์เดอร์ครับ

Comment

ให้แตกโฟล์เดอร์ของตัว SuperPI ออกมาเป็น SuperPI1 และ SuperPI2 อย่างล่ะ 1 หน่วย น่ะครับ ..

ต่อไปก็ เปิด SuperPI ออกมาทั้ง 2 ตัวครับ ..

แล้วก็ทำการรัน ทีล่ะอันครับ ..

ระบบ จะกระจายกำลังออกไปเป็น 2 หัว เองครับ ..

Comment

ได้แล้ว ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
        X