Announcement

Collapse
No announcement yet.

call of duty 4 ฉากยิงมาจากฮอร์ ทำภารกิจอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• call of duty 4 ฉากยิงมาจากฮอร์ ทำภารกิจอะไรครับ

call of duty 4 ฉากยิงมาจากฮอร์ ทำภารกิจอะไรครับ ยิงอย่างเดียวอยู่ดีๆ ก็fail มีคนบอกอย่ายิงพวกเดียวกัน ต้องทำยังไงครับ รบกวนรุ่นพี่ทั้งหลายบอกด้วย
    -ครับเป็น C-130 ตอนนี้ไปถึงตอนแบก Capt. MacMilan จะแบกไปทางไหนครับงง
    Last edited by toro; 25 Jul 2008, 00:34:45.

ยิ่งฝั่งตรงข้าม เครียร์ทางให้ฝ่ายเราเดินทางไปขึ้นฮอร์ อีกจุดนึง คับ

Comment

H u h u !

ฉากกลางวันหรือกลางคืนคัฟ

^-^

Comment

Originally posted by dOnAy View Post
        H u h u !

ฉากกลางวันหรือกลางคืนคัฟ

^-^
        น่าจะกลางคืนครับ เพราะมองเป็นสีขาวหมดเลย เป็นฉากยิงบนฮอร์ฉากแรกเลย

Comment

Originally posted by charif View Post
          ยิ่งฝั่งตรงข้าม เครียร์ทางให้ฝ่ายเราเดินทางไปขึ้นฮอร์ อีกจุดนึง คับ
          -มีจุดสังเกตไหมครับ เราจะดูยังไงว่าฝ่ายไหนเป็นฝ่ายไหน แต่ตอนยิงผิดก็จะเฟล พอยิงถูกก็เล่นเรื่อย แล้วซักพักก็ขึ้นภารกิจเฟล

Comment

Originally posted by toro View Post
            -มีจุดสังเกตไหมครับ เราจะดูยังไงว่าฝ่ายไหนเป็นฝ่ายไหน แต่ตอนยิงผิดก็จะเฟล พอยิงถูกก็เล่นเรื่อย แล้วซักพักก็ขึ้นภารกิจเฟล
            ฝ่่ายเราจะขาวโพลนทั้งตัว

ฝ่ายตรงข้ามจะดูเหมือนใส่หมวกอยู่นะคับ

Comment

ฝ่ายเราจะมีแสงกระพริบๆที่ตัว

ฝ่ายตรงข้ามไม่มี

Comment

กดfหรือ1กับ2จนสังเกตเห็น พวกของเราจะเป็นสีดำทั้งหมด ส่วนพวกมันจะใส่กางเกงขาวเสื้อดำ

Comment

Originally posted by REDSTORM View Post
                  ฝ่ายเราจะมีแสงกระพริบๆที่ตัว

ฝ่ายตรงข้ามไม่มี
                  ตามนั้นครับ ง่าย

Comment

-ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองดู

Comment

มันเป็นฮ. หรอครับผมนึกว่าเครื่องบิน C-130 ติดอาวุธเป็นAC-130 Spectre ซะอีก เข้าใจผิดตั้งนานนะเน่ย

Comment

ถ้าได้เล่นด่านที่โดนนิวเคลียอย่างสวยอ่ะ

Comment

Originally posted by Herulaya View Post
                          มันเป็นฮ. หรอครับผมนึกว่าเครื่องบิน C-130 ติดอาวุธเป็นAC-130 Spectre ซะอีก เข้าใจผิดตั้งนานนะเน่ย

เครื่องบิน C-130 เหมือนที่ท่านคิดแหละครับ ผมก็งงตั้งนาน ฮ. ที่ไหนเค้าบินวนรอบอย่างนั้นล่ะครับท่าน

Comment

ผมว่าc130น้ะไม่ใช่ฮ. ด่านนั้นก้ต้องดูให้แน่นอนก่อนคับ ตัวฝั่งเรามันจะเรืองแสงอยู่ห้ะ

ปล.ปืนใหญ่โหดได้ใจ

Comment

ผมก็งงแฮะ ฮ.รุ่นไหน
                              มันคือ AC-130 ครับ เครื่องบินโจมตีสนับสนุนการรบ
                              เกิดคนที่กระพริบได้ เพื่อนเราครับ
                              เกิดไม่กระพริบ ใส่โลด

Comment

Working...
                              X