Announcement

Collapse
No announcement yet.

คืองี้นะคับ เกมออนไลน์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คืองี้นะคับ เกมออนไลน์

เวลาเล่นถึงเน็ทเร็วบางทีมันก็กระตุกใช่ป่าวคับ
    ถ้ากระตุกบ่อยๆ การ์ดจอเรามีโอกาสพังรึป่าวคับ

เมื่อก่อนผมเคยเล่น ragnarok อยู่แป๊บนึง ใช้เน็ทห่วย 56k
    เล่นแอสเวลาตีติดคริเสียงมันเป็นไงพอนึกออกใช่มั้ยคับ
    เวลาแลคขึ้นมาแอสจะยืนนิ่งข้างๆมอนสเตอร์แต่ไม่ตี แล้วสักพัก
    มันจะตีพรวดเดียวไม่รู้กี่ดอก การ์ดเสียงผมพังไปเลย เสียงแตก
    ทั้งๆที่เมื่อก่อนเสียงหวานใส

Originally posted by บะหมี่กล่อง View Post
    เวลาเล่นถึงเน็ทเร็วบางทีมันก็กระตุกใช่ป่าวคับ
    ถ้ากระตุกบ่อยๆ การ์ดจอเรามีโอกาสพังรึป่าวคับ

เมื่อก่อนผมเคยเล่น ragnarok อยู่แป๊บนึง ใช้เน็ทห่วย 56k
    เล่นแอสเวลาตีติดคริเสียงมันเป็นไงพอนึกออกใช่มั้ยคับ
    เวลาแลคขึ้นมาแอสจะยืนนิ่งข้างๆมอนสเตอร์แต่ไม่ตี แล้วสักพัก
    มันจะตีพรวดเดียวไม่รู้กี่ดอก การ์ดเสียงผมพังไปเลย เสียงแตก
    ทั้งๆที่เมื่อก่อนเสียงหวานใส
    เกี่ยวจริงดิ

Comment

ลำโพงแตกรึปล่าว การ์ดเสียงพังนี้เวอร์ไป

Comment

ป๊าบ ป๊าบ ป๊าบ ................. ป๊าบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ !!!!!!

กลับจุดเซฟ

Comment

ไม่เห็นจะเกี่ยว งี้เวลาฟังเพลง speed death metal กลองรัวเป็นกระสุนงี้ sound card พังหมดเลยดิ

Comment

เคยเล่นสมัยแรคมาใหม่ๆ มีไอ้ไนท์หัวปลวกตัวนึ่งมันลาก ไอ้reqiuem(เขียนถูกป่าว) มาแถบหมดmap เพราะเมื่อก่อน DEFไม่ถูกหาร แล้วมันผ่านหน้าจอผม ตัวของผมค้างไปเลยเดินไม่ได้ พอเน็ตหายค้างก็มีเสียงลำโพงดังเปรี้ยะๆปังๆ(ดังมาก)คล้ายเอาเสียงของมอนสเตอร์มาคูณกัน ลำโพงแทบพัง-*-

Comment

ก็รีบปิดลำโพง กระตุกการ์ดจอไม่น่าพังแต่ถ้าไฟกระตุก อ่ะก้อ ...

Comment

อ่อ อาการงี้นี่เอง พอนึกออกละ
                พอมันแลคค้าง พอมันมาละก็ เสียงจะดังมากเป็นพิเศษ ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!

Comment

Working...
                X