Announcement

Collapse
No announcement yet.

mainboard NVIDIA GeForce 7100 / nForce 630i รองรับ การ์ดจองของ ATI หรือปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mainboard NVIDIA GeForce 7100 / nForce 630i รองรับ การ์ดจองของ ATI หรือปล่าวครับ

mainboard NVIDIA GeForce 7100 / nForce 630i รองรับ การ์ดจองของ ATI หรือปล่าวครับ
    คือว่าผมจะไปถอย HD3650 อ่ะครับ กลัวมันจะไม่รองรับกันและกัน

ไม่แน่ใจแต่ผมว่ารับนะ เพราะว่าเสียบที่เดียวกัน รูเหมือนกัน

รอท่านอื่นมายืนยัน

ขนาดของไทยยังรับได้ตั้งหลายชาติเลยคับ อันนี้ไม่เกี่ยวอีกละ
    Last edited by damned; 24 Jul 2008, 21:27:08.

Comment

รับได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment