Announcement

Collapse
No announcement yet.

โลภมาก ครับ อยากได้เยอะกว่านี้อีกหน่อยครับ !! X2 6000+ // M2N-E // XMS2 CL4!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โลภมาก ครับ อยากได้เยอะกว่านี้อีกหน่อยครับ !! X2 6000+ // M2N-E // XMS2 CL4!!

แนะนำหน่อยครับ ขอเยอะกว่านี้อีกซักหน่อยเป็นไปได้ไม๊ครับ

เปลี่ยนซิ๊งค์แล้วครับ เป็น 9700NT
    Attached Files
    Last edited by morgan; 24 Jul 2008, 21:57:01.

ขาด cpuz ไป1หน้า .... สำคัญซะด้วย หุหุ

Comment

ไฟซัก 1.5-1.6 ก้มีรุ้น แต่ ระวังแรมแล้วกัน M2N-E ไฟมีน้อยมากๆ ไม่พอก็ทดเอาแล้วกันครับ

Comment

โอว แรง ๆ

Comment

Originally posted by dears View Post
          ขาด cpuz ไป1หน้า .... สำคัญซะด้วย หุหุ
          up ให้ดูใหม่แล้ว ไม่รู้ใช่หน้านี้ป๊ะครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            ไฟซัก 1.5-1.6 ก้มีรุ้น แต่ ระวังแรมแล้วกัน M2N-E ไฟมีน้อยมากๆ ไม่พอก็ทดเอาแล้วกันครับ

ไฟ 1.5-1.6 ยังพอไปได้ใช่ไม๊ครับ กลัวครับ กลัว
            แต่ก็จะลองดูครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยแนะนำนะครับ

Comment

แรงจริง

Comment

Originally posted by morgan View Post
                ไฟ 1.5-1.6 ยังพอไปได้ใช่ไม๊ครับ กลัวครับ กลัว
                แต่ก็จะลองดูครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยแนะนำนะครับ
                สบายมากครับ ไฟแบบนี้ CPU รับได้ ส่วนจะไปได้เปล่านั้นต้องลองครับ

Comment

ไปไม่ไหวแล้ว ไม่รู้ติดตรงไหนอยู่ครับ รบกวนหน่อย

อุตส่าห์ไปถอย 6000+ มา นึกว่าจะได้ซัก 3.7-3.8

แต่ 3.45 เอง (ยังไม่เสถียรด้วย)

Comment

- - 3.8 ต้องไม่ใช่กับบอร์ดตัวนี้แล้วมั้งครับ มีได้อัดไฟแรมกันอุตลุด

Comment

แรงจัง

Comment

Originally posted by K8 View Post
                        - - 3.8 ต้องไม่ใช่กับบอร์ดตัวนี้แล้วมั้งครับ มีได้อัดไฟแรมกันอุตลุด
                        สงสัยจะใช่ครับ ไฟแรมมันน้อยมากเลย

ท่านมีตัวไหนแนะนำบ้างไม๊ครับ มอง dark 790 อยู่ ก็ราคาไปไกล พอสมควรเลย อีกยี่ห้อนึงถูกดี แต่ไม่ชอบสีมันเลย ที่ร้าน saveway เค้าขายอยู่อะ

Comment

Originally posted by morgan View Post
                          สงสัยจะใช่ครับ ไฟแรมมันน้อยมากเลย

ท่านมีตัวไหนแนะนำบ้างไม๊ครับ มอง dark 790 อยู่ ก็ราคาไปไกล พอสมควรเลย อีกยี่ห้อนึงถูกดี แต่ไม่ชอบสีมันเลย ที่ร้าน saveway เค้าขายอยู่อะ
                          เห็นท่านวิกรเคยแนะนำDFIไว้นะครับ ถ้าอยากได้บัสสูง ส่วนผมไม่มีความรู้จะแนะนำครับ ได้จับไม่กี่รุ่นเอง M2N-E แค่ทำ3GHz ก็เหนื่อยแย่ครับ บัสแรมสูงไปมันก็ร้อง ไฟไม่พอ

Comment

Working...
                          X