Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8600GT โหลดไดร์เวอร์ เวบไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8600GT โหลดไดร์เวอร์ เวบไหนดีครับ

ผมโหลด จาก NVIDIA.com ครับ อยากเข้าโหลดจากเวบเจ้าของการ์ด www.xfxforce.com แต่ ลองเข้าไปแล้ว ให้ สมัคร หรือ ลงทะเบียน ก็ทำแล้วแต่ยังหา หัวข้อโหลดไม่เจอครับ

XFX มี เวบโหลด ไดร์เวอร์ ตรงๆ หรือป่าวครับ ขอบคุณมากๆ ทุกคำตอบ ครับ

โหลดจากผู้ผลิตชิปโดยตรงจะดีกว่าครับ เพราะ ใหม่กว่า เร็วกว่า ด้วยครับ เวป Partner (XFX หรือ ยี่ห้ออื่นๆ ก็เอามาจากเวปผู้ผลิตชิปนี่ล่ะครับ

Comment

ผมแนะนำว่าโหลดจาก www.xfxforce.com ดีที่สุดครับ ลองหาดีๆครับ มีแน่นอน ผมโหลดมาแล้ว ไม่ยากเย็นอะไรครับ แล้วก็ไม่ต้องสมัครอะไรด้วยนิ? (ถ้าจำไม่ผิดนะ)

ถ้าผมบอกผิดพลาดไปขออภัยด้วยครับ

Comment

Working...
      X