Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเวลาอันมีค่าของท่านๆซักนิดนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
    เอางั้นเลยรึท่าน
    555+ เอางั้นอ่ะคับ...เอิ๊กๆ ท่าสะดวก ขอเบอเลยท่านเดวกระผมจะโทไปหาท่านเอง...อิอิ

ขอบคุนนะงับ (นึกว่าท่านจะไม่มาซะแล้วว -.-)

Comment

Originally posted by 3S-GTE View Post
      555+ เอางั้นอ่ะคับ...เอิ๊กๆ ท่าสะดวก ขอเบอเลยท่านเดวกระผมจะโทไปหาท่านเอง...อิอิ

ขอบคุนนะงับ (นึกว่าท่านจะไม่มาซะแล้วว -.-)
      pm ครับ
      วันนี้ผมมีคิวสอนอีกท่าน oc asus p5n32 - sli ตอน 3 ทุ่มครึ่ง สอนทางโทรศัพย์

Comment

เทพอิม โดนจองตัวคิวยาวเลย อี่ อี่

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          pm ครับ
          วันนี้ผมมีคิวสอนอีกท่าน oc asus p5n32 - sli ตอน 3 ทุ่มครึ่ง สอนทางโทรศัพย์
          รับทราบคับท่าน..อิอิ ^^

Comment

Originally posted by Boonchu_L View Post
            เทพอิม โดนจองตัวคิวยาวเลย อี่ อี่
            เงี๊ยะแหล่ะครับ คนดีของสังคม (คิวเลยเยอะเปนพิเศษ) ^^

Comment

http://www.gamenpc.net/css/review/ha...it_ip35/1.html

Comment

หุ หุ เอามาโชว์ซะหน่อย ตามคำสอนท่านอิม อิ อิ

[IMG][/IMG]

Comment

เมื่อคืนเล่นไปซะ 3 ชม. ครึ่งเลย

Comment

ท่านอิม ได้ 4.0 แล้ว รัน 3DMark06 ผ่านตลอด อิ อิ

[IMG][/IMG]

Comment

ของเค้าแรงจริง

Comment

^^

Comment

ของผม
                          CPU E4400 2.0G
                          MB ASUS P5K
                          RAM Geil blackdragon cl4 800Mhz
                          ลองเพิ่มบัสไป 320 แล้วก็ทดแรมไป ให้วิ่ง บัส800
                          ได้ 3.2G ง่าย ๆ เลยอะครับ ไม่ต้องเพิ่มไฟอะไรเลย Auto โลด แต่ร้อนชิบ
                          อยากได้ 4.0 มั่ง กำลังหัด OC อยู่ อิอิ

Comment

Working...
                          X