Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้เม้าส์ ฟิลลิป รุ่นนี้ บ้างครับ (ข้างในมีลิ้งครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้เม้าส์ ฟิลลิป รุ่นนี้ บ้างครับ (ข้างในมีลิ้งครับ)

http://www.geetang.com/beta/product/...d=7&p_id=10413

เห็น ร้าน ฮาร์ดแวร์เฮ้าส์ ขาย 400 บาท ใช้ดีหรือป่าวครับ แล้วจับถนัดมือป่าวครับ ผมมือใหญ่

หาเม้าส์ สำหรับเล่นเกม แนว Call Of Duty และ Crysis ที่ จับ ถนัด ๆ ครับ

ขอบคุณ ทุกๆ คำตอบ ครับ

ลิ้งเสียเด้อ

Comment

อันนี้ครับ

Comment

ผมว่า logitech / A4Tech / Microsoft น่าจะจับถนัดมือมากกว่านะ

พวกนี้ผมเห็นเค้าดีไซน์มาให้เหมาะมือทั้งนั้นเลย แต่ยี่ห้ออื่นเน้นดีไซน์สวยงามมากไปจนไม่คำนึงถึงลักษณะและขนาดของมือ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ แต่เป็น แบบไร้สาย (หน้าตาเหมือนกันเป๊ะแค่ต่างตรง มีสายกับไม่มี)

จับถนัดไหม อืมม ประมาณว่าถ้าเคยใช้เมาส์ รุ่นดีๆจากพวกLogitech Microsoft ซึ่งมันจะนูนๆใหญ่ๆ มันจะจับไม่ถนัดเลยในช่วงแรกๆ แต่พอใช้ๆไปก็ชินไปเองแหละ
          ส่วนถ้า ไม่เคยจับเมาส์ใหญ่ๆเลย ผมว่าก็ไม่มีปัญหานะ
          ข้อดีของมันเลย ผมว่า เมาส์ตัวนี้มันขยับได้ไวดีมั้กๆ ตามมือดีจริง แล้วก็ ไม่มีเสียงกดเลย(มีแต่เบามาก)

Comment

Working...
          X