Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ช่วยตอบด้วยครับ] ลองจับลาก CPU VGA แล้วสงสัยกับผลที่ออกมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ช่วยตอบด้วยครับ] ลองจับลาก CPU VGA แล้วสงสัยกับผลที่ออกมา

pentiumD 3GHZ ลากแล้วเป็น 3.3
    VGA 4870 ลากมาประมาณ GPU clock785 memory clock 1000

แล้วลองใช้ เบนมาร์กเกม DMC4 แต่เฟรมเรตไม่เพิ่มเลย

เพราะอะไรครับ

อีกคำถาม ตอนลงวินโดว์ใหม่ ไม่ OC ลองเบนมาร์กแล้ว ได้ rank S
    แต่พอใช้วินโดว์ไปสัก 2 -3 วัน ทำไม rank ตกไปที่ A ครับ
    และหลังจาก จับลากแบบที่เอ่ยมาข้างต้น ก็ออกมาไม่ต่างกันเท่าไหร่เลย

ช่วยตอบที สงสัยมากครับ
    Last edited by verjil; 25 Jul 2008, 10:49:22.

เกิดเป็นชายยยย ต้องดัน

Comment

ดันๆ
      ให้เซียนๆ มาตอบ อะ (ผมเกรียน)

Comment

ดันๆๆๆๆๆ

Comment

มันมีที่นึงที่มันให้ปรับว่า limit ที่ 60fps ในPC Setting อะนะ ลองเปลี่ยนเป็นอีกอันดูคับ

แต่ถ้าเปลี่ยนแล้ว ยังไม่ขึ้นอันนี้ผมไม่รู้

Comment

Originally posted by damned View Post
            มันมีที่นึงที่มันให้ปรับว่า limit ที่ 60fps ในPC Setting อะนะ ลองเปลี่ยนเป็นอีกอันดูคับ

แต่ถ้าเปลี่ยนแล้ว ยังไม่ขึ้นอันนี้ผมไม่รู้
            60 frame มันไม่ได้ rank A หรอกครับ

Comment

แล้ว60fps ได้อะไรคับ B?

Comment

Originally posted by damned View Post
                แล้ว60fps ได้อะไรคับ B?
                ก็ B น่ะฉิครับ

Comment

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

นีโรมันฟันปีศาจจนเหนื่อยหรือเปล่าครับ รอบหลังๆเลยแรงตก ยกดาบไม่ไหว+ปืนฝืด

รอท่านต่อปาย

Comment

Working...
                    X