Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใคร OC EN9800GTX เท่าไหร่กันบ้างแล้วเป็นไงบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใคร OC EN9800GTX เท่าไหร่กันบ้างแล้วเป็นไงบ้าง

ใคร OC EN9800GTX เท่าไหร่กันบ้างแล้วเป็นไงบ้าง

ติดตรงที่ว่าไม่มีให้เล่นมั้งอ่ะจิเรา ....

Comment

ขอยืมมาลองอัดก่อนได้ป่ะครับ ผมจะบอกให้

Comment

มีแต่ยังไม่ได้อัดครับ

Comment

ไม่มีให้เล่น ขอยืมมาอัด มีแล้วไม่ได้อัด โทษทีนะครับ การตอบแบบนี้ เจ้าของกระทู้เค้าจะได้ประโยชน์อะไรมั้ยเนี่ย แถมยังทำให้คนที่เค้ารู้จริงๆ ไม่มาตอบแล้ว เพราะนึกว่ามีคนตอบตั้ง 3 คนแล้ว

Comment

อย่างน้อยมันก็ช่วยดันกระทู้อ่าครับท่านผมว่านะ

Comment

Working...
            X